Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần thêm thông tin về mạch converter-inverter

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi gà rừng Xem bài viết
    bạn không nên nói những lời như vậy! mỗi người có một cách suy nghĩ một cách làm => có những thiết kế khác nhau. có thể những phân tích của bạn đúng hoặc cũng có thể chưa chắc bạn lan hương đã sai, có khi nào đó do vẽ vội nên có sai sót chăng.....

chiều nay tôi đã ở nhà anh trung (người có nick là 0978967998) do tò mò cái converter-inverter chạy 4 BAX như anh ấy đã giới thiệu tôi tìm đến cơ quan anh, nhưng không gặp được anh và được các cô chú trong cơ quan anh cho địa chỉ về nhà anh, tôi đã tìm đến địa chỉ và tận mắt được chiêm ngưỡng cái kích điện của anh. quả thật đúng như anh đã nói kích chạy rất tốt. quạt hoàn toàn không kêu và gằn như cái kích nhà tôi. kể cả khi chạy một quạt và nhiều quạt và sản phẩm đã được đăng ký bản quyền và thương mại hóa bởi công ty TNHH Tuyên Thành.
    qua trao đổi với anh, anh nói: đã nhiều lần muốn up tài liệu lên DD mình (tất nhiên là bản sẽ không thể đầy đủ bằng bản thương mại) nhưng chính một số anh em mình lại làm anh ấy thay đổi.
    tôi thiết nghĩ! mỗi chúng ta trước khi đánh giá về một sản phẩm nào đó của ai đó. chúng ta hãy cố gắng chọn lọc những cái gì riêng nhất dành cho mình và nên động viên những người làm ra nó, để diễn đàn ngày một rộng lớn hơn,
    ....
    Em thấy các inveter tự chế của mấy bác chỗ em dùng fet 50N06x8 công xuất khoảng 1000w tùy thuộc vào biến áp. mạch khá đơn giản. sin rất đẹp quạt quay vô tư cả ngày ko nóng.( thật 100%) nhà em cũng có 1 bộ. nhưng mấy bác giấu nghề cạo hết số của mạch giao động . Em sẽ cố tìm hiểu và chia sẻ cùng anh em.
    Anh co nick name "0978967998" nghe nói ở tuyên quang gì đó. em gắng liên lac nhiều lần ko dc. em đang thi công mạch inveter của anh ấy.mạch này linh kiện dễ thay thế.tỉ lệ thành công cao.(theo nhận định của em). test thử em sẽ chia sẻ kn cùng mọi người

Comment

Về tác giả

Collapse

viethung94 Tìm hiểu thêm về viethung94

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X