Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hạ nguồn từ 80VDC xuống khoảng 12VDC mà nguồn ra khoảng 2A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hạ nguồn từ 80VDC xuống khoảng 12VDC mà nguồn ra khoảng 2A

mình đang gặp một vấn đề là làm cách nào để hạ từ 80VDC xuống 12vdc mà dòng ra được khoảng 2A.
    các bác có thể góp ý cho mình dùng IC nguồn nào ko? hay phải dùng phương án nào khác nữa?
    cám ơn!

hạ nguồn từ 80VDC xuống khoảng 12VDC mà nguồn ra khoảng 2A

mình đang gặp một vấn đề là làm cách nào để hạ từ 80VDC xuống 12vdc mà dòng ra được khoảng 2A.
    các bác có thể góp ý cho mình dùng IC nguồn nào ko? hay phải dùng phương án nào khác nữa?
    cám ơn!

dùng 1 em 3842 làm dao động 1 biến áp xung 1 em fet 450 1 em đi ốt nữa vài con trở mấy em tụ là ok
    linh kiện kích điện 01638215625

Comment

Nguyên văn bởi kiemkhach10 Xem bài viết
      cám ơn!
      ở điện áp 80VDC hạ xuống 12VDC thì chỉ có phương pháp băm xung rồi qua biến áp để hạ áp xuống thôi. hoặc bạn có thể dùng zenner. nhưng dòng không được cao lắm. và tổn thất nữa.
      email:
      chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nguyên văn bởi dientu8xlm Xem bài viết
        hạ nguồn từ 80VDC xuống khoảng
        12VDC mà nguồn ra khoảng 2A

cám ơn!

dùng 1 em 3842 làm dao động 1 biến áp xung 1 em fet 450 1 em đi ốt nữa vài con trở mấy em tụ là ok
        Bạn có thể Port sơ đồ láp ráp lên cho mình và mọi người tham khảo được ko?
        Cám ơn bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

kiemkhach10 Tìm hiểu thêm về kiemkhach10

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X