Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần 1 số sơ đồ mạch máy điện thoại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi cavangcbg Xem bài viết
    The tôi được biết hiện tượng này thường xảy ra đối với những máy điện thoại ấn phím đã sử dụng được một thời gian và nguyên nhân chủ yếu do độ ẩm cao gây hỏng IC bàn phím bạn kiểm tra xem Ic loại gì dể mua thay thế là được. Chúc bạn thành công. Cheer
    toi da tung sua dtcd nhieu lan va dc biet rang nguyen nhan ko quay so la rat nhieu nhat la loai ko man hinh :
    1,hong tran nguon (bam so tai nghe ko keu)
    2,hong ic so (no chi keu tic tic o tai nghe)
    3,hong con r phan hoi nhan biet dap to hop (may buu dien ha noi kmai hong nhieu vo ke)
    4,hong phan thoai cung gay ra cac van de tren
    noi tum lai no hong do am va linh kien bien chat (nhat la dien tro va bi set danh)

Comment

Máy taitel bị chập điện, mình đã thay con Q1 rồi mà bấm phím không ngắt tone được, gọi đến chuông vẫn kêu, mong mọi người chỉ giúp cách khắc phục

Comment

em muốn tìm tài liệu và mạch sạc điện thoại di động anh nào có tài liệu cho em xin với. cám ơn các anh rất nhiều!

ĐƯỜNG ĐI KHÓ,
        KHÔNG KHÓ VÌ NGĂN SÔNG CÁCH NÚI
        MÀ CHỈ SỢ LÒNG NGƯỜI NGẠI NÚI E SÔNG !

Comment

KTEC ơi ! nào tôi có vào đường dẫn: ktec.vn... gì gì đó được đâu . Bạn có thể post giúp tôi theo địa chỉ : Hoadongson@yahoo.com.vn . Cảm ơn nhiều !

Comment

cho toi hoi them

toi da gap truong hop nay rat nhiet,nhat la cac loai may blue com.ban co the cho toi biet cu the hay bi hong con j K?xin cam on

Comment

Nguyên văn bởi trungdinh Xem bài viết
              Máy taitel bị chập điện, mình đã thay con Q1 rồi mà bấm phím không ngắt tone được, gọi đến chuông vẫn kêu, mong mọi người chỉ giúp cách khắc phục
              xin chào bạn .theo mình được biết thì mấy dòng này xài 2 con TR bạn nên thay 2 con cho chắc ăn nó có mã số là A92
              WelCome To Kiên Giang
              Mail & GMail & SKype :kiengiangmobile@yahoo.com.vn
              Phone : 0918663373 - 0989998898

Comment

Co cac bac nao cho minh xin so do bo mach dtdd ko ? Cam on

Comment

Nguyên văn bởi sodobomach Xem bài viết
                  1. Bạn phải viết TIẾNG VIỆT có dấu
                  2. Bạn không đọc từ đầu đã hỏi, tôi đã cho link này ở trên: http://www.mobilchips.com/

Comment

Nguyên văn bởi sodobomach Xem bài viết
                    Ngoài ấn đề viết kg rõ TV (TV kg dấu), bạn cũng cần nêu rõ mình cần sơ đồ máy gì, hãng nào .... chứ chỉ "xin so do bo mach dtdd" thì nếu muốn cho (cỡ hơn 01 tháng) cũng kg đủ hết nữa.
                    Nếu có thời gian, bạn vào đây mà lấy về đủ các thứ sơ đồ (cập nhật thường xuyên những model máy mới)
                    Thân!

Comment

các bác vào trang thienlong.org đây là trang web sửa chữa điện thoại di động có chứa mọi thứ. đây là trang web rất tuyệt đó

Comment

Nguyên văn bởi lighthousedg Xem bài viết
                        các bác vào trang thienlong.org đây là trang web sửa chữa điện thoại di động có chứa mọi thứ. đây là trang web rất tuyệt đó
                        Ủa vậy (web sửa chữa điện thoại di động có chứa mọi thứ. đây là trang web rất tuyệt đó) sao mình vào đó (trang thienlong.org) tìm sơ đồ Motrola W490 kg có ta? Bạn vào tìm giúp mình với.

Comment

bạn vào diễn đàn sau đó đăng kí thành viên rồi sẽ rõ

Comment

Nguyên văn bởi lighthousedg Xem bài viết
                            bạn vào diễn đàn sau đó đăng kí thành viên rồi sẽ rõ
                            Mình là thành viên (9khuongmobile) của trang thienlong mấy năm rồi mà!
                            Thậm chí mình còn vào support của thienlong.org tìm cũng kg thấy!
                            Kg tin bạn vào tìm sẽ rõ!

Comment

cần sơ đồ điện thoại vào trang 4shared.com có chứa tất cả các sơ đồ cửa điện thoại di động. ví dụ muốn tim f sơ đồ NOKIA N70 đánh vào mục tìm kiếm dòng chữ: schematics n70 là được không tin làm thử coi

Comment

đính chính thienlong.org là trang wed chứa phần mềm và một số tài liệu kĩ thuật điện sửa chữa điện thoại.

Comment

Về tác giả

Collapse

son_mobile Tìm hiểu thêm về son_mobile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X