Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần 1 số sơ đồ mạch máy điện thoại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Giúp với, Panasonic KX-T36CID gác máy rồi vẫn không ngắt cuộc gọi, kiểm tra swich vẫn còn tốt. rút phoneline ra rồi cắm vào lại gọi tới vẫn đổ chuông ngưng nhấc máy lên nghe gọi bình thường, gọi lai lần thì không được. tiếp rút phoneline ra rồi cắm vào lại, gọi đi được nhưng cũng chỉ được 1 lần. Tôi đã vọc nó cả tháng ni rồi mà vẫn không tìm ra bệnh (không rành về đt cho lắm ^^).
    Ai biết thì giúp tôi với

Comment

bac nao co mach sac cua N77 thi cho em xin

Comment

ai có sơ đồ điện thoại nokia N95 boss lên hộ em cái

Comment

Nguyên văn bởi Truc Long Xem bài viết
          Giúp với, Panasonic KX-T36CID gác máy rồi vẫn không ngắt cuộc gọi, kiểm tra swich vẫn còn tốt. rút phoneline ra rồi cắm vào lại gọi tới vẫn đổ chuông ngưng nhấc máy lên nghe gọi bình thường, gọi lai lần thì không được. tiếp rút phoneline ra rồi cắm vào lại, gọi đi được nhưng cũng chỉ được 1 lần. Tôi đã vọc nó cả tháng ni rồi mà vẫn không tìm ra bệnh (không rành về đt cho lắm ^^).
          Ai biết thì giúp tôi với
          Kiểm tra con còng cấp nguồn. nó hay gây ra tình trạng trên khi nó chập.

Chúc vui.

Comment

không hiểu sao cái máy ĐT DAERXUN HCD 129 của em cúp tổ hợp la nó kiêu ầm nên như khi để mic gần loa nó réo vậy. Ai biết cách sử lý nó chỉ em với có sơ đồ thì post nên cho em luôn nha em tìm hoài hẻm thấy.

Comment

tôi muốn có một sơ đồ và nguyên lý hoạt động của điện thoại cố định, nếu được chỉ dẫn cụ thể nguyên lý hoạt động của nó, thì có thể hiểu được các máy cố định khác, rất mong các đại gia chỉ bảo.

Comment

Nguyên văn bởi dangtap Xem bài viết
                tôi muốn có một sơ đồ và nguyên lý hoạt động của điện thoại cố định, nếu được chỉ dẫn cụ thể nguyên lý hoạt động của nó, thì có thể hiểu được các máy cố định khác, rất mong các đại gia chỉ bảo.
                đây là tài liệu nói về điên thoại bàn, mình cũng đang tìm hiểu.hy vọng giúp ích cho bạn.chúc thành công
                Attached Files

ĐƯỜNG ĐI KHÓ,
                KHÔNG KHÓ VÌ NGĂN SÔNG CÁCH NÚI
                MÀ CHỈ SỢ LÒNG NGƯỜI NGẠI NÚI E SÔNG !

Comment

Bạn Kiengiang ơi? Ban có sơ đồ nguyên lý của các loại máy điện thoại bàn như: Ktel, Vinacom, microcom .... thì share cho mình với. địa chỉ: lndonghh@gmail.com nhé!
                  Thanks bạn.

Comment

mình đang cần lắp một cái điện thoại để bàn có thể cắm được 2 line. Bạn nào có sơ đồ cho mình xin nhé. Cảm ơn rất nhiều

Comment

có pro nào biết cách làm cho điện thoại để bàn có thể cắm được 2 Line không, 2 số máy khác nhau cùng cắm vào một máy ấy. cảm ơn nhiều

Comment

Bạn nào có sơ đồ bcom 828, bcom 823 cho minh tham khảo với!

Chào các bạn. Bạn nào có sơ đồ máy điện thoại bàn BLUE COM (BCOM 828,BCOM 823) và HN - 171 cho mình tham khảo với. Đang cần để sữa cho khách hàng!

Comment

Nguyên văn bởi quyén972 Xem bài viết
                          có pro nào biết cách làm cho điện thoại để bàn có thể cắm được 2 Line không, 2 số máy khác nhau cùng cắm vào một máy ấy. cảm ơn nhiều
                          làm gì có máy điện thoại bàn nào cùng 1 lúc online 2 số máy được bạn.tại 1 thời điểm chỉ có thể liên lạc được với 1 máy thôi. 1 là bạn mua thêm 1 máy nữa và 2 là chế cần gạt !

Comment

Nguyên văn bởi gatre18 Xem bài viết
                            không hiểu sao cái máy ĐT DAERXUN HCD 129 của em cúp tổ hợp la nó kiêu ầm nên như khi để mic gần loa nó réo vậy. Ai biết cách sử lý nó chỉ em với có sơ đồ thì post nên cho em luôn nha em tìm hoài hẻm thấy.
                            bạn cắt đôi dây tới loa ngoài (trong máy) là hết kiêu ầm lên thôi!

Comment

Nguyên văn bởi aici Xem bài viết
                              Kiểm tra con còng cấp nguồn. nó hay gây ra tình trạng trên khi nó chập.

Chúc vui.
                              Nguyên văn bởi Truc Long Xem bài viết
                              Ai biết thì giúp tôi với
                              bạn tháo con transistor gần swich (nối với swich) ra rùi đo xem nó còn sống ko, thường là con Q1.

Comment

Nguyên văn bởi handoi_87
                                ai cho hoi ti
                                khi gan phone thi no tu reo la do sao ji
                                minh dang ngien cuu ve no
                                Tụ ngăn dòng DC của khối chuông bị hư. Thay là xong.

Chúc vui.

Comment

Về tác giả

Collapse

son_mobile Tìm hiểu thêm về son_mobile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X