Thông báo

Collapse
No announcement yet.

bios checksum error

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bios checksum error

Các bác cho em hỏi tí nha, em có con ic bios (W49V002FAP) nó die, em đã vào nhật tảo kiếm, đến tiệm của thiên minh hỏi cũng không có, các bác cho em hỏi là có thể mua cái con ic nào để thay thế cho cái con ic này, chứ cái con ic này em kiếm cả khu chơ nhật tảo , họ nói là không có .
    |

CÁc bác nào biết làm ơn chỉ dùm cho em, em nghe nói là có thể thây thế con IC cùng dòng họ với nó, ko biết bác nào đã từng làm rồi thì cho ý kiến có phải như vậy hong?
    |

Comment

Bạn đừng nói là bạn hỏi mua mới nha, có chjt' liền. Vào mấy chổ sửa main mà mua, 20k 1 con có đầy
      Phần cứng máy tính huydim
      TP Bến Tre. 0753.603.574 - 0936.099.778.

Comment

Nguyên văn bởi huydim Xem bài viết
        Bạn đừng nói là bạn hỏi mua mới nha, có chjt' liền. Vào mấy chổ sửa main mà mua, 20k 1 con có đầy
        bác huy dim ơi, chổ bác có bán hong, chớ em đi vào chơ nhật tảo hỏi rồi, tới các sạp bán đồ điện tử mà họ không có, em có tới tiệm của THIÊN MINH chuyên bán bo nạp room đấy, em hỏi mà ở đó họ nói chỉ có cái con ic W49V002 à, còn con IC W49V002FAP thì họ ko có, mà cái con W49V002 này sau nạp room rồi có thể gắn vào thay cho cái con W49V00FAP được ko vậy bác huy dim, em đang mong tin của bác đấy, bác trả lời giúp em sớm một chút nha.
        |

Comment

Nguyên văn bởi winxpsp Xem bài viết
          Các bác cho em hỏi tí nha, em có con ic bios (W49V002FAP) nó die, em đã vào nhật tảo kiếm, đến tiệm của thiên minh hỏi cũng không có, các bác cho em hỏi là có thể mua cái con ic nào để thay thế cho cái con ic này, chứ cái con ic này em kiếm cả khu chơ nhật tảo , họ nói là không có .

Lỗi bios checksum error chưa hẳn là chết con bío đâu bác . Bác thử flash lại , thử thay thanh ram khác xem.

Comment

Về tác giả

Collapse

winxpsp Tìm hiểu thêm về winxpsp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X