Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giúp loa máy tính hét karuke

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giúp loa máy tính hét karuke

chuyện là thế này: em có 1 em seapiano SP-940 của bọn tàu. nghe nhạc thì tốt lém..trên thân có 2 lỗ cắm mic nhưng hét thì hơi nhỏ...bên trong nó chạy 3 con TDA2030..các bác giúp em làm sao cho âm mic lớn hơn dc ạ?cảm ơn các bác nhìu

bạn nên từ bỏ ngay cái ý định điên rồ ý đi ah
    Thu mua Vệ tinh,Tàu ngầm,Vũ khí hạt nhân cũ giá cao

Comment

Nguyên văn bởi vinhforever Xem bài viết
      bạn nên từ bỏ ngay cái ý định điên rồ ý đi ah
      2030 cũng ồn vãi đó bác Gắn thêm 1 mạch pre mic có thể khắc phục được nhưng em yêu khoa học thì khuyên giống như bác vinh4ever!

Comment

Nguyên văn bởi lvhn Xem bài viết
        2030 cũng ồn vãi đó bác Gắn thêm 1 mạch pre mic có thể khắc phục được nhưng em yêu khoa học thì khuyên giống như bác vinh4ever!
        một bộ dàn để nghe nhạc khác biệt rất nhiều với bộ karaoke đó , hơn nữa đằng này lại còn Mod từ loa vi tính nữa thì bạn sẽ ko thể tưởng tượng nổi "đó " có phải là mình đang hát ấy ko nhỉ ???

Comment

Nguyên văn bởi vinhforever Xem bài viết
          một bộ dàn để nghe nhạc khác biệt rất nhiều với bộ karaoke đó , hơn nữa đằng này lại còn Mod từ loa vi tính nữa thì bạn sẽ ko thể tưởng tượng nổi "đó " có phải là mình đang hát ấy ko nhỉ ???
          mod đâu bác? nó có sẵn 2 lỗ rồi mà bản thân nó nhỏ, giờ chọc ngoái cho nó to lên thôi, còn nghe như đấm vào tai thì không tính nhe

Comment

Nguyên văn bởi lvhn Xem bài viết
            mod đâu bác? nó có sẵn 2 lỗ rồi mà bản thân nó nhỏ, giờ chọc ngoái cho nó to lên thôi, còn nghe như đấm vào tai thì không tính nhe
            ah mình láu cá quá ko chịu đọc kỹ , bác chủ đâu rồi ? còn tính hát karaoke ôm nữa hem ?

Comment

Nếu nó là jack 3.5mm thì ra tiệm vi tính kêu người ta bán mic 3.5 li là đem về !em k0 biết hót đc k0?

Comment

em mò xong rồi các bác à..hehe em lắp 1 mạch khuếch đại đầu đơn giản dùng 1 transistor C1815 cấp nguồn 5v của sax dt cho nó...trên đó có jack cắm 6li. em tính toán kỹ nên phân cực con transistor chạy phê luôn,cắm vào hét lớn,ko rè,hú hé zì cả. mấy bác thấy sao khi cho rằng đó là ý nghĩ điên rồ?? hehe

Comment

2030 hát kok mà phê! hát dàn 100w trở lên chắc thớt xì máu mũi vì phê luôn ròi

Comment

Về tác giả

Collapse

anhvanmo83 Tìm hiểu thêm về anhvanmo83

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X