Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xem, hỗ trợ sửa giúp em con Loa 2.1 :(

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xem, hỗ trợ sửa giúp em con Loa 2.1 :(

E có con loa 2.1 Ebus mua đc một thời gian cho mẹ dùng nhưng vì mẹ ít sử dụng lên đã bị chuột cắn đứt dây nguồn và dây 2 loa nhỏ. Hiện tại thì e vừa đi mua dây và đã gắn lại sử dụng ok. Nhưng nó có lỗi là khi vặn nút volume thì loa phát ra tiếng : " rè rè..." rồi 2 loa nhỏ kia thì lúc được lúc không, vặn volume thì 1 cái được, cái kia tập tịt. E đã thử đổi Jag cắm cho 2 loa nhỏ nhưng vẫn bị lỗi tương tự. H phân vân quá không biết sửa sao. HELP mong các anh chị giúp em với....................

Nguyên văn bởi nguyenmanh92 Xem bài viết
    E có con loa 2.1 Ebus mua đc một thời gian cho mẹ dùng nhưng vì mẹ ít sử dụng lên đã bị chuột cắn đứt dây nguồn và dây 2 loa nhỏ. Hiện tại thì e vừa đi mua dây và đã gắn lại sử dụng ok. Nhưng nó có lỗi là khi vặn nút volume thì loa phát ra tiếng : " rè rè..." rồi 2 loa nhỏ kia thì lúc được lúc không, vặn volume thì 1 cái được, cái kia tập tịt. E đã thử đổi Jag cắm cho 2 loa nhỏ nhưng vẫn bị lỗi tương tự. H phân vân quá không biết sửa sao. HELP mong các anh chị giúp em với....................
    bạn mua cái volum mới thay vào chắc ok

Comment

Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
      bạn mua cái volum mới thay vào chắc ok
      Vậy là do lỗi gì vậy anh ?

Comment

có thể do để lâu chiết áp bị oxy hóa nên gây ra hiện tượng đó bạn cứ thay đi rồi tính tiếp

Comment

Vâng. Để e thử.

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenmanh92 Tìm hiểu thêm về nguyenmanh92

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X