Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi Đáp]Tận dụng đồ hư chế làm hàng mini.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi Đáp]Tận dụng đồ hư chế làm hàng mini.

Kính chào các anh,các chị,các sư phu.Góm gọn lại là những người đi trước đàn em 1 lời chào trân trọng nhất.
    Và hôm nay e có 1 câu hỏi muốn các anh chị sư phụ giúp đỡ.
    Em xin trình bày như sau.
    Trước đây nhà e có mua 1 cái loa Subwoofer(Siêu trầm Máy vi tính)
    Loa sub đường kính =9cm(loa 9x)
    cặp loa treble cái dài cái tròn.
    Hình ảnh loa e nó là zầy.Click image for larger version

Name:	small_nrv1384835960.jpg
Views:	1
Size:	16.8 KB
ID:	1422202
    Sau đó thì nó bị cháy 1 con IC khuếch đại TDA2030 ở bên Left bên right còn.
    Em mới bê ra thay,xong xài 1 thời gian giờ nó bị sang cái mạch vặn volume bass treble v.v.
    Em ghét mặt quá đễ nguyên đến giờ rồi giờ ngĩ bỏ thì hắn cũng ủn vì mạch công suất còn dùng được với lại loa cũng ngon nên k nở bán.
    Nên mạng phép lên đây hỏi các anh/chị sư phụ chỉ giáo hộ e có thể chế tạo thành cái mạch như thế này không.
    Click image for larger version

Name:	tda2030A-1.jpg
Views:	1
Size:	71.9 KB
ID:	1422203
    Nếu có thể anh chị nào ở thành phố đà nẵng báo giá hộ e vật tư em có hết đầy đủ thiếu gì e lượm thêm sau mấy anh chị làm dùm em hoặc có thể chỉ e địa chỉ nào bán cái mạch như trên mà giá cho sinh viên ngèo giúp em.
    Em xin cảm ơn anh chị sư phụ rất là nhiều.
    Mong được các anh chị sư phụ giúp đỡ cho em
    nếu có mấy anh chị cứ Comment địa chỉ và có giá càng tốt ở bên dưới hộ em hoặc giúp đỡ em làm cái này qua Facebook cá nhân của em.
    http://fb.com/DJXuMaxilite
    Cảm ơn anh chị rất nhiều!!! :*

mạch trên hoàn toàn có thể làm thủ công được bao gồm phần nguồn, phần chỉnh âm sắc - volume, phần công suất. Thường thì mấy mạch chỉnh bass treble thụ động tín hiệu sẽ bị suy giảm.

Comment

chi co tan nhie phai to hon ..con lai deu ok...tot hon la co sua cai mạch cu de cho no con nguyen ban la hay nhat.

Comment

Về tác giả

Collapse

khangkuxu123 Tìm hiểu thêm về khangkuxu123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X