Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Học sữa chữa ampli !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Học sữa chữa ampli !

Các anh chị cho em hỏi ở quận 10 chổ nào dạy sữa chữa ampli đầu đĩa không ạ ! em học 1 khóa sữa chữa ở trường rồi , nhưng ra vẫn còn gà lắm ! mong các anh đi trước giúp đỡ .. em ở gần chợ nhật tảo ...!

Nguyên văn bởi tdtuyen0204 Xem bài viết
    Các anh chị cho em hỏi ở quận 10 chổ nào dạy sữa chữa ampli đầu đĩa không ạ ! em học 1 khóa sữa chữa ở trường rồi , nhưng ra vẫn còn gà lắm ! mong các anh đi trước giúp đỡ .. em ở gần chợ nhật tảo ...!
    thứ nhất ampli dầu đĩa có rất nhiều phần, nhiều mạch đơn giản đến phức tạp ( điều khiển có thể bằng vi mạch...) cho nên để thành thợ mà muốn kiếm cơm thì khuyên bạn phải vừa học vừa làm ( có thể làm thợ cho 01 tiệm nào đó..) còn không thì cứ đem 01 cái ampli/đầu đĩa ra chọc ngoáy vào đó cho hỏng rồi tự tìm cách sửa chữa ... Đi đâu mà loanh quanh cho đời mỏi mệt.
    Chú thành công

Comment

Bác cứ tự tin mà tự mở 1 quán sửa chữa. Em ko học điện tử. Ra trường làm 3 tháng cơ điện thấy ko ổn lại đi làm bảo hành cho hãng robot. Được 5 tháng thấy ko quen làm tớ nên em về tự mở quán luôn. Bác cứ mở ra thoải mái đồ cho bác vọc. Lúc đó sẽ có 1 áp lực là fải làm sao để sửa cho bằng được nhằm tạo uy tín, nên càng thúc đẩy con đường tìm tòi của bác.

Comment

Về tác giả

Collapse

tdtuyen0204 Tìm hiểu thêm về tdtuyen0204

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X