Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mạch ampli 500W nhờ các anh em chuyên gia phân tích

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hadaica_pro Xem bài viết
    Hàng JBL mà. mạch invertter nó dùng 4 biến áp xung, 32 em IRF3205 upto +/-82v và công suất đầu ra dùng 22 em IRF9604 (đối với mạch 2700W), nói đến đây chắc bác đã hiểu công suất của em nó rồi chứ.
    vâng,nếu như thế thì chắc đúng rồi ạ,nhưng mà accu nào nó chịu nổi vậy bác nhỉ
    Trái đất luôn tròn vì vậy bạn chẳng thể nào nhìn thấy phía cuối con đường đi...
    Keep moving forward...

Comment

vậy thì bác posst lên cho ae bít và còn phân tích xem có đúng nữa ko
      chứ bác nói vậy thì chưa có j là chắc chắn đâu bác ak
      chuyên cung cấp các thiết bị điện tử, điện công nghiệp, biến tần, plc, màn hình cảm ứng (HMI
      mail:
      mobile phone: 0966873918

Comment

Hàng JBL mà. mạch invertter nó dùng 4 biến áp xung, 32 em IRF3205 upto +/-82v và công suất đầu ra dùng 22 em IRF9604 (đối với mạch 2700W), nói đến đây chắc bác đã hiểu công suất của em nó rồi chứ.
        Từ sơ đồ ra thực tế còn cả chặng đường rất dài... nhất là trong điều kiện Việt nam....Nên chưa lắp thực tế chưa đo kiểm thì đừng nên nói vội...

Comment

Nguyên văn bởi nguyenha7940 Xem bài viết
          Từ sơ đồ ra thực tế còn cả chặng đường rất dài... nhất là trong điều kiện Việt nam....Nên chưa lắp thực tế chưa đo kiểm thì đừng nên nói vội...
          Vãi bác. Hàng JBL, đã đem ra thương mại, lệch sao được.
          Bác google con JBL GTO24001 đi.

Comment

Nguyên văn bởi bboyminh Xem bài viết
            vâng,nếu như thế thì chắc đúng rồi ạ,nhưng mà accu nào nó chịu nổi vậy bác nhỉ
            Những mạch tầm cỡ như vậy thì khi mạch hoạt động lấy điện trực tiếp từ củ phát mà ra.
            Mấy ông độ ô tô có công suất 20KW->30KW phải lắp đến 20 củ phát và link vào nhau đấy, khi hoạt động là phải nổ máy liên tục.

Comment

Cho bác xem cái video cho đỡ nghiền

Không có amp tầm trên 1000W làm sao có thể làm được như thế này

Comment

Vãi bác. Hàng JBL, đã đem ra thương mại, lệch sao được.
                Bác google con JBL GTO24001 đi.
                ý bác ấy là mạch kiểu này có shema cũng khó mà làm được,vì cần thiết bị cẩn thận,sản xuất công nghiệp,cần được nghiên cứu kĩ
                P/S:hỏi thật,bác đã làm được con class D nào chưa?
                Keep moving forward...

Comment

kinh
                  Keep moving forward...

Comment

cái này để chắc đóng cửa để phòng kín chắc rung cả C ấy chứ các bác nhỉ
                    Keep moving forward...

Comment

cái này để chắc đóng cửa để phòng kín chắc rung cả C ấy chứ các bác nhỉ
                      gió nó thổi vỡ cả đĩa mà. Đĩa CD/DVD bác bẻ khó gãy phết đấy

Comment

ý bác ấy là mạch kiểu này có shema cũng khó mà làm được,vì cần thiết bị cẩn thận,sản xuất công nghiệp,cần được nghiên cứu kĩ
                        P/S:hỏi thật,bác đã làm được con class D nào chưa?
                        Đưa ra cho anh em cùng phân tích mà, chứ trình độ các nhà máy ở việt nam làm dc cũng khó.
                        Mình đã từng ráp Tubes chứ chưa từng ráp D bao giờ, mặc dù sửa rất nhiều.

Comment

Màng nhỉ tai người mỏng manh hơn cái đĩa nhiều nếu âm thanh phát ra từ cái lổ thoát hơi đó làm vở được đĩa thì cái tai của 2 ông đứng đó phải bị thủng rồi chứ . Thử lấy 1 cái đĩa rồi cho hơi ép thổi vào xem áp lực là bao nhiêu PSI mới làm vỡ được ,phim trên mạng để xem chơi chứ khó mà thật được kênh Disccorvery kiểm chứng hoài toàn giả mà như thật . Đồ xe hơi toàn công suất khủng sao làm phóng thanh ngoài trời nó kêu nhỏ xíu vậy .

Comment

Đưa ra cho anh em cùng phân tích mà, chứ trình độ các nhà máy ở việt nam làm dc cũng khó.
                            Mình đã từng ráp Tubes chứ chưa từng ráp D bao giờ, mặc dù sửa rất nhiều.
                            Chỉ thua khi không có sơ đồ thôi chứ có sơ đồ và linh kiện thì ráp dễ ợt chê nhà máy VN quá ....

Comment

ông đó ngồi vào xe, đóng hết cửa sổ, bật bài bass ilove you, max volume, mất phút sau điếc luôn
                              computer: enter password
                              man: penis
                              computer:your password isn't long enough
                              man: :((

Comment

theo em nghĩ chắc giống như làm vỡ ly bằng loa hay sao ấy, chả nhớ, hồi có xem trên kênh discovery
                                computer: enter password
                                man: penis
                                computer:your password isn't long enough
                                man: :((

Comment

Về tác giả

Collapse

tranvinh79 Tìm hiểu thêm về tranvinh79

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X