Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nhờ mấy bác kiếm giúp em mạch ampli

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ mấy bác kiếm giúp em mạch ampli

Em cần mạch ampli có bass, treble, echo và volume control, mong các bác giúp đỡ, em có kiếm đc nhiều mạch nhưng kiếm lkiện ko có, xin đa tạ
    |

Nguyên văn bởi karix Xem bài viết
    Em cần mạch ampli có bass, treble, echo và volume control, mong các bác giúp đỡ, em có kiếm đc nhiều mạch nhưng kiếm lkiện ko có, xin đa tạ
    Hôm bữa có lấy trên mạng mạch này, bác xem có đc ko nha

Comment

cảm ơn bác, Bác xem giúp có phải 2 con điện trở ở chân 4 và 8 của con IC này chắc cũng = giá trị 2 con điện trở 0.3 ôm của mạch ampli phải không, em đoán là chúng có nhiệm vụ lấy nguồn cho IC phải không? À, sao em không thấy giá trị của +-Vcc mạch Ampli, chắc không thể bằng +-Vcc =+-12V của Preampli đậu nhỉ, có thể từ 30-40V, bác nào xem giúp em với, à còn công suất của nó thì sao ạ?
      |

Comment

mach nay dung 2 bong B688 va D718 mac day keo an nguon doi xung tu 30-45v. cong suat khoang 100w, nguon cap cho ic tien kd dc on ap boi 2 diode zener Dz1 va Dz2 va dc nan loc lay ra dien ap doi xung 15v. mach nay don gian de lap cong suat cung dc e da lap nghe thu mach nay rui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Comment

Cảm ơn anh tuan_anh83 nhiều nhé..e cúng đang làm 1 cái amply nghe cho vui tai, thích cái có bass, treble nghe mới
          sướng...!

Comment

em đan cần làm một cái loa có bass , treble nghe bốc một tý mấy anh có thể giúp em với

Comment

địa chỉ maill của e la tieutuvip4 mấy a giúp e với e cảm ơn!!

Comment

Nguyên văn bởi quangvan77 Xem bài viết
                em đan cần làm một cái loa có bass , treble nghe bốc một tý mấy anh có thể giúp em với
                Bạn có thể đo kích cỡ loa hay chụp ảnh, xem thông số loa mà bạn có hay định sắm lên đây thì mới biết cần mạch ampli " bốc " cỡ nào để giúp được. Mà cần phải có 1 cặp loa thì nghe mới " bốc" một chiếc thì nghe chuối lắm.
                Thân.
                Chán ko buồn ký.

Comment

minh dự định ráp ampli mà không biết chổ mua linh kiện.các bác giúp em với

Comment

hai cái mạch đo thiết kế mạch in như thế nào và phân cực với xác định chân cua BJT và FET ra sao vậy các bác

Comment

Thứ tự B688 và D718 bbij đảo ngược rồi kìa... B688(nối +Vcc) ở trên D718(nối -Vcc) ở dưới
                      Tư vấn khắc phục sự cố mạch Amplifer....
                      Sđt:01679659715
                      Email:nguyenthanhhuynhtn@rocketmail.com

Comment

Nguyên văn bởi vuvanhuy1988 Xem bài viết
                        hai cái mạch đo thiết kế mạch in như thế nào và phân cực với xác định chân cua BJT và FET ra sao vậy các bác
                        Mạch này dùng Transistor bạn ơi, Muốn lắp mạch CS xài FET thì ở đây nà
                        http://www.dientuvietnam.net/forums/...t-full-150774/
                        .

Comment

em muốn mắc thêm nhiều cặp D718 và B688 để tăng công suất thì mắc như nào ak. thank các bác

Comment

Về tác giả

Collapse

karix Tìm hiểu thêm về karix

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X