Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch delay không có ngắt quá dòng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mạch delay không có ngắt quá dòng

Em mới vừa tháo cái delay tủ lạnh của em ra (vọc ấy mà). Em thấy chẳng có gì cả, chỉ có biến áp nhỏ xíu và 1 mạch trễ vài phút thôi ạ. Các bác cho em hỏi tí, nếu sử dụng thì có anh hưởng gì tủ lạnh ko ạ, vì không có ngắt quá dòng. Và rờ le của nó để là 12V - 10A/240VAC, mà sao ngoài vỏ nó để delay 20A ạ. thank các bác

Nguyên văn bởi d&delectric Xem bài viết
    Em mới vừa tháo cái delay tủ lạnh của em ra (vọc ấy mà). Em thấy chẳng có gì cả, chỉ có biến áp nhỏ xíu và 1 mạch trễ vài phút thôi ạ. Các bác cho em hỏi tí, nếu sử dụng thì có anh hưởng gì tủ lạnh ko ạ, vì không có ngắt quá dòng. Và rờ le của nó để là 12V - 10A/240VAC, mà sao ngoài vỏ nó để delay 20A ạ. thank các bác
    bác up hình lên xem thử. mà bác thào ra coi chừng hư đấy. mạch điện tử đầy đủ linh kiện nó mới chạy thếu thíếu nó sẽ ko chạy hoặc cháy đấy.
    email:
    chỉ được liên lạc từ 19h00 - 21h30

Comment

Nhờ các bác xem dùm em, mạch này có IC bị xóa số có phải là 555 ko ạ, em nghi nghi mà em thay 555 vào cũng ko chạy nữa, chắc con IC của em nó cũng bị hư. Nếu đúng 555 thì em mua thay cho nhanh ạ. thank nhiều ạ.

Comment

Không có bác nào giúp em hết, các bác dành chút thời gian chỉ giáo cho em với, em cám ơn nhiều ạ

Comment

bác đo chân của ic xem chân mấy cấp nguồn có con ic đúng cho bạn luôn
          linh kiện kích điện 01638215625

Comment

Về tác giả

Collapse

d&delectric Tìm hiểu thêm về d&delectric

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X