Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đèn Huỳnh Quang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đèn Huỳnh Quang

CÁC CHUYÊN GIA ƠI GIÚP EM VỚI.EM CÓ MỘT ĐÈN HUỲNH QUANG KHÔNG HIỂU TẠI SAO KHÔNG LÀM CHO NÓ SÁNG ĐƯỢC TRONG KHI EM ĐÃ ĐO ĐẠC MỌI THỨ THẤY ĐỀU ỔN CẢ ,RÕ RÀNG LÀ CÓ ĐIỆN RA NHƯNG ĐÈN THÌ KHÔNG SÁNG.BÁC NÀO CÓ KINH NGHIỆM VẤN ĐỀ NÀY CHỈ GIÚP EM VÓI

Nguyên văn bởi hamhochoi_vt Xem bài viết
    CÁC CHUYÊN GIA ƠI GIÚP EM VỚI.EM CÓ MỘT ĐÈN HUỲNH QUANG KHÔNG HIỂU TẠI SAO KHÔNG LÀM CHO NÓ SÁNG ĐƯỢC TRONG KHI EM ĐÃ ĐO ĐẠC MỌI THỨ THẤY ĐỀU ỔN CẢ ,RÕ RÀNG LÀ CÓ ĐIỆN RA NHƯNG ĐÈN THÌ KHÔNG SÁNG.BÁC NÀO CÓ KINH NGHIỆM VẤN ĐỀ NÀY CHỈ GIÚP EM VÓI
    Chào bạn!Nếu như bạn kiểm tra mọi thứ đều Ok mà đèn vẫn không sáng thì bạn thử đo điện xem có ra đủ 220v k?Hay như bạn thử thay con chuột khác,bạn đã kiểm tra chổ tiếp xúc cuả đèn có tiếp xúc tốt kô.Nếu như các vần đề trên mà ok , đèn vẫn k lên thì... bó tay luôn.

Comment

không thể nói mọi thứ đều ok nhưng không sáng, nhất định phải có lý do.
      Bạn bảo đã kliể tra kỹ, vậy bạn có chắc tấc cả các điểm tiếp xúc đều tốt, Stacte(chuột), chấn lưu(tăng phô) còn tốt không. Không sáng nhưng đèn có hiện tượng gì không, chớp nhưng không sáng hay tối om. Có khi bóng đèn đã hết tuổi thọ(đen đầu) hoặc đứt râu?
      Nêu có tui thì se lam giúp bạn cho khỏe, Chuc thành công, đơn giản mà!
      Được chia sẻ những gì tốt đẹp cho người khác là bạn có thêm một niềm vui!

Comment

Về tác giả

Collapse

hamhochoi_vt Tìm hiểu thêm về hamhochoi_vt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X