Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các bác pro vào xem máy giăt nhà em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác pro vào xem máy giăt nhà em với

các bác ơi vào giúp em với.máy giặt toshiba nhà em sao giặt hơn 2 tiếng mới xong
    nó bị được 1 tuần rồi

Nguyên văn bởi maithethinh Xem bài viết
    các bác ơi vào giúp em với.máy giặt toshiba nhà em sao giặt hơn 2 tiếng mới xong
    nó bị được 1 tuần rồi
    Em kiểm tra lại xem có để chế độ giặt ngâm không, ktra nguồn nước vào mạnh hay yếu, ktra dây curoa xem có chùng quá không...., em cho thêm thông tin về máy anh em mới góp ý chi tiết được, chứ nói chung chung như thế biết đường nào mà làm....

Comment

Theo tinh thần của thread mà bác Chủ thread mở thì bác ấy chỉ mời: các bác pro vào xem máy giăt nhà em với thôi. Chắc máy giặt của bác Chủ có gì đó thật đặc biệt (không đụng hàng). Và nói chung chắc mọi người cũng chỉ cần XEM thôi, các thông tin không có cũng không sao cả Vui là chính...

Comment

may nha em đời AW-8570V 7.2kg tất cả em để auto hết.có khi nào ở công tắc cách cửa ko? em đã đấu tắt.môtơ vẫn hoạt động bt. dây curoa van ok.em đã kt con rơle môtơ nó vấn còn nguyên.nhưng em ko bít nó hỏng hay ko? giúp em với

Comment

Bạn hãy xem đường nước vào có bị yếu không, van ở đường thoát nước có bị kênh, rò không? Hai lỗi này nếu không xảy ra có thể do mất cân bằng nên máy lại vào nước rồi giũ tiếp (hãy kiểm tra lò xo treo thùng). Công tắc nắp không ảnh hưởng tới thời gian giặt.

Comment

Nguyên văn bởi dangphihung Xem bài viết
            Bạn hãy xem đường nước vào có bị yếu không, van ở đường thoát nước có bị kênh, rò không? Hai lỗi này nếu không xảy ra có thể do mất cân bằng nên máy lại vào nước rồi giũ tiếp (hãy kiểm tra lò xo treo thùng). Công tắc nắp không ảnh hưởng tới thời gian giặt.
            đường nước vào vẫn bt anh a`.lò xo treo thùng van ok.
            em đang hoc sưa chữa tủ lạnh máy giạt.thế mà máy nhà mình hỏng cung ko sửa dc.mong các bác giúp em với.

Comment

Nguyên văn bởi maithethinh Xem bài viết
              đường nước vào vẫn bt anh a`.lò xo treo thùng van ok.
              em đang hoc sưa chữa tủ lạnh máy giạt.thế mà máy nhà mình hỏng cung ko sửa dc.mong các bác giúp em với.
              Bạn cứ tuần tự tiệm tiến.
              Trước hết kiểm tra đường cấp nước-xả nước có tốt kg. Điều này ảnh hưởng rất lớn tới TG giặt
              Hệ thống máy kê không cân bằng cũng ảnh hưởng kg nhỏ , bởi máy sẽ giặt đi giặt lại nhiều lần mỗi khi tới QT vắt

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
                Bạn cứ tuần tự tiệm tiến.
                Trước hết kiểm tra đường cấp nước-xả nước có tốt kg. Điều này ảnh hưởng rất lớn tới TG giặt
                Hệ thống máy kê không cân bằng cũng ảnh hưởng kg nhỏ , bởi máy sẽ giặt đi giặt lại nhiều lần mỗi khi tới QT vắt
                cam on anh va moi nguoi nhieu nhe

Comment

một diêu rất nhỏ vì các anh đã dóng góp hết rồi , mình nói thêm xíu nữa . xem dây curoa? vì không đủ tua máy sẽ cấp nươc lại như nghênh thùng giặt

Comment

Nguyên văn bởi xintrogiup Xem bài viết
                    một diêu rất nhỏ vì các anh đã dóng góp hết rồi , mình nói thêm xíu nữa . xem dây curoa? vì không đủ tua máy sẽ cấp nươc lại như nghênh thùng giặt
                    thank ae da cho y kiên
                    em da sủa dc roi ạ.
                    nó bị đường nước thoát bị tắc

Comment

tại sao lai vậy nhi

Comment

Cũng có thể giải thích thế này bác. Ngày nay đi t­­ừ Saigon lên Đà lạt bằ­ng máy bay mất chừng 1 giờ còn ngay x­ua ông Jec sin đi bộ
                        lên Đà lạt mất mấy tháng cả 2 khác nhau về phuong tiện đến đích nhung giống nhau cũng tới đuoc Dà lạt. Bác gi đó noi giạ­t­ đuoc
                        mất hơn 2 giờ điều này nói lên đuòng xã vẫn hoạt động đuoc nhưng luọng nước thoát nhỏ đi (do bị nghẹt) do đó làm sao giat­ nhanh được
                        đúng như thiết kế !!! Hơn nưa SANYO có thể không qui định tg bao lâu nước phải cạn nên không báo lỗi, cứ chờ khi nào bơm xong đi bước kế tiếp
                        Nếu đ­ường ống xã nghẹt nạ­ng hơn cối giạ­t có thể kéo dài 1 ngày luôn là chuyện bt .....
                        Last edited by 12cb; 16-06-2014, 05:29.

Comment

Xin lỗi "Hơn nữa Toshiba..."

Comment

Về tác giả

Collapse

maithethinh Tìm hiểu thêm về maithethinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X