Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt sanyo f680ht

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt sanyo f680ht

Chào các bác.
    Em đang nhận sửa một máy giặt sanyo f680ht bị báo lỗi u3(không cân bằng).Hiện tượng lạ là cho máy vắt vẫn vắt bình thường nhưng khi còn 4 phút mới báo lỗi u3.Em đã đấu tắt công tắc chống mất cân bằng,kiểm tra mạch in nhưng không được nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp.
    thanks all!

bạn kiểm tra xem motor hoặc ổ trục có bị kẹt nhẹ ko nhé

Comment

Nguyên văn bởi quyetpl Xem bài viết
      Chào các bác.
      Em đang nhận sửa một máy giặt sanyo f680ht bị báo lỗi u3(không cân bằng).Hiện tượng lạ là cho máy vắt vẫn vắt bình thường nhưng khi còn 4 phút mới báo lỗi u3.Em đã đấu tắt công tắc chống mất cân bằng,kiểm tra mạch in nhưng không được nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp.
      thanks all!
      Nếu thay phao kg đc , thì thay 2 con tụ 223 và 473 xem .

DĐ : 0984 334 368

Comment

Em cho mạch chạy test không vẫn bị nên khẳng định chỉ bị ở mạch,để e thay thử hai con tụ xem sao rồi báo cáo các bác sau.
        Thanks all

Comment

May sanyo cho chay thu den chu trinh cuoi say ko co tai thi se bao loi u3 day hihi may bac thong cam em online tren dien thoai len viet ko co dau

Comment

hết bệnh u 3 chưa bạn>>>>>>>>>>>>> thực ra bệnh u 3 không khó nó chỉ bị khô con tụ ăn vao` lm393 thui................ hoặc đường 50 hz.... bác tìm kỹ thử xem... chúc bác thành công

Comment

chuyên sửa lỗi máy giặt sanyo 3 chuẩn 100% dt 01636028208>>>>>>>>>>>>>> bincongtutb1102@gmail.com

Comment

Mình cũng bị 1 con sanyo như vậy đến phút thứ 3 thì báo lỗi. Mà vẫn ko làm dc

Comment

Nguyên văn bởi mrdola Xem bài viết
                  chuyên sửa lỗi máy giặt sanyo 3 chuẩn 100% dt 01636028208>>>>>>>>>>>>>> bincongtutb1102@gmail.com
                  Ở đây không có chỗ quảng cáo bạn ạ, giỏi rồi thì đi kiếm tiền đi, ae đang học hỏi lẫn nhau bạn làm mất hứng quá
                  Đời bể khổ :

Comment

Đã có bácc nào làm dc chữa mà ko ai nói gì.? Làm dc giúp e với.

Comment

Cái này bác hỏi bác Oanhchien. Bác ấy biết đấy. Tụi e còn non chưa biết Pan này.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Nguyên văn bởi tdt7993 Xem bài viết
                        Cái này bác hỏi bác Oanhchien. Bác ấy biết đấy. Tụi e còn non chưa biết Pan này.
                        Thế cuối cùng Pan này là gì TDT nhỉ, đã gặp chưa em. Bác nào biết rồi cho 1 nhời ae đỡ thắc mắc với
                        -----------
                        bác Msdola hết bệnh u 3 chưa bạn>>>>>>>>>>>>> thực ra bệnh u 3 không khó nó chỉ bị khô con tụ ăn vao` lm393 thui................ hoặc đường 50 hz.... bác tìm kỹ thử xem... chúc bác thành công
                        -----------------------
                        Cái này hình như k đúng lắm bác ạ
                        Đời bể khổ :

Comment

Về tác giả

Collapse

quyetpl Tìm hiểu thêm về quyetpl

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X