Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt toshiba vắt không được cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt toshiba vắt không được cần giúp

máy giặt của em tình trạng là vầy khi chỉnh chế độ vắt thì nó vắt được chút cái vô nước giặt ,giặt chút lại xả rồi vắt..lại đi lặp lại 3 lần rồi báo lỗi...nhưng em đâu chỉnh chế độ giặt đâu...đang chỉnh chế độ sây mà nó lại vào nước. Giặt ...mấy bác gap Pan này rồi tư. Vấn giúp em với

Nguyên văn bởi starboom Xem bài viết
    máy giặt của em tình trạng là vầy khi chỉnh chế độ vắt thì nó vắt được chút cái vô nước giặt ,giặt chút lại xả rồi vắt..lại đi lặp lại 3 lần rồi báo lỗi...nhưng em đâu chỉnh chế độ giặt đâu...đang chỉnh chế độ sây mà nó lại vào nước. Giặt ...mấy bác gap Pan này rồi tư. Vấn giúp em với
    Nó báo lỗi E mấy vậy bác?
    Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
    Mobile: 0914.796.896.

Comment

Tại vì moden này không có led 7 đoạn nên tôi không biết báo lỗi gì nữa..nó chop mấy cái đèn chuon. Trình với đèn mực nước...giặt thì bình thường nhưng đến c.trình xả+ vắt là vậy...thông thường đến c.trình xả thì chỉ keó xả rồi vắt..nhưng đàng này xả dc lúc lại vào nước giặt..xong xả lặp lại 3 lần thì báo lỗi luôn..không biet sao nữa

Comment

ban kiểm tra công tác cánh cử đj bác

Comment

công tác bị bản nó vẫn giặt bình thường nhưng k vắt đâu bác ạ

Comment

bác kiểm tra máy có cân không,lò xo,dây coloa có trùng không,phanh có bị bám khi vắt không.

Comment

Tôi kiểm tra mấy cái mấy bác trên nói rồi..không bị gì hết...chỉ mỗi cái vắt mà cứ vô nước rồi báo lỗi thôi...híc

Comment

Tôi có gắn thử bỏad khác moden vào giặt và vắt bình thường..phao cũng thay mới hết rồi...

Comment

Cái này hình như máy nhà mình cũng bị một lần; Máy chuyển sang chế độ vắt mà nước vẫn chảy bắn tung tóe ra phòng
                  Bạn xem lại van điện từ cấp chưa? Mình là dân Amator nên hôm đó thuê bác sửa mất 300k. Sót ruột quá....

Comment

Thú thật tôi là thợ sữa bo máy lạnh với máy giặt...nhưng chưa cứng nghề...pan này mới gặp nên tìm suốt không ra bệnh gì..mong ai biết giúp cái để toại nguyện..

Comment

thế bác kiểm tra con cấp nước khi k cấp diện có bị rò rỉ nước k?nếu vẫn rò thì bị bẩn hoạc bị hỏng cấp rồi,cách nua bác thay cấp nước bàng bóng den,rồi chuyển về chế độ vắt xem bóng đèn đó cò sáng k?nếu sáng thi mjnh nói tiếp hjj

Comment

Kiểm tra các đường dây kết nối , chú ý dây dẫn từ phao đến vỉ điều khiển và đếm từ có thể oxi hoá thối dây, hoặc có thể phao nước hỏng. Lỗi này máy vẫn giặt đc nhưng khi vắt là lỗi.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Hai Pan của 2 bác trên em kiểm tra xong luôn rồi...phao tôi gắn trực tiếp lên bo luôn rồi...với đường xung của moto..noí chung về dây dẫn daax thay mới hết..chỉ mỗi cái bo...bị làm sao đâu...hics...Pan này khó thật..

Comment

máy giặt nhà mình cũng bị lỗi y hệt như này nè. ai biết cách sửa chỉ giúp mình với. mình là con gái nên chẳng biết làm thế nào mà sửa nữa. mà thợ ở quê mình cũng ít nữa

Comment

Nguyên văn bởi kaparados1 Xem bài viết
                              máy giặt nhà mình cũng bị lỗi y hệt như này nè. ai biết cách sửa chỉ giúp mình với. mình là con gái nên chẳng biết làm thế nào mà sửa nữa. mà thợ ở quê mình cũng ít nữa
                              Lan à để số đt lại đi Điệp đến tận nhà sửa free cho con gái đụng vào nó giật cho thì khổ, có bóng hồng vào mà các zai đt k chịu tiếp khách gì cả hehe....
                              Đời bể khổ :

Comment

Về tác giả

Collapse

starboom Tìm hiểu thêm về starboom

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X