Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Quạt bị quay chậm, nóng,...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Quạt bị quay chậm, nóng,...

Chào các bạn, mình có quạt mát akia, nhưng không hiểu sao quạt cứ quay chậm hoài, sửa vài lần rồi, nhưng vài tháng là cứ bị lại, search trên diễn đàn thì đa số là bị hỏng tụ, nhưng...đây là lĩnh vực mình không am hiểu gì, cũng muốn vọc xem thế nào, xin các bạn chỉ giúp phần nào là tụ, và thay như thế nào,... Không biết có bài viết vào hướng dẫn tháo lắp quạt không, xin chỉ giúp, thành thật cảm ơn.......thanks you very much!!!
    ---vì mình không biết gì nên mạo mụi gửi bài viết này, nếu có gì, thành thật xin lỗi---

đả có nhiều bài viết về chủ đề nầy,từ từ tìm đọc như :http://www.dientuvietnam.net/forums/...g-cai-j-23675/

Comment

pót bài trên diễn đàn thế nào vậy các bác!

Comment

Nguyên văn bởi hackerone Xem bài viết
        pót bài trên diễn đàn thế nào vậy các bác!
        xem : Hướng dẫn sử dụng diễn đàn

Comment

cháy cốt chăng

Comment

Nguyên văn bởi huynhson0102 Xem bài viết
            Chào các bạn, mình có quạt mát akia, nhưng không hiểu sao quạt cứ quay chậm hoài, sửa vài lần rồi, nhưng vài tháng là cứ bị lại, search trên diễn đàn thì đa số là bị hỏng tụ, nhưng...đây là lĩnh vực mình không am hiểu gì, cũng muốn vọc xem thế nào, xin các bạn chỉ giúp phần nào là tụ, và thay như thế nào,... Không biết có bài viết vào hướng dẫn tháo lắp quạt không, xin chỉ giúp, thành thật cảm ơn.......thanks you very much!!!
            ---vì mình không biết gì nên mạo mụi gửi bài viết này, nếu có gì, thành thật xin lỗi---
            cái này muốn khỏi đi sửa nhiều lần thì đến cửa hàng đò điện nào đó có bán quạt nhờ ng ta thay côt và bạc đạn mới và là ok thôi
            máy chạy quá tải do sát cốt thiđẩn đến phù tụ thôi,chứ chạy luôn bi phù tù hoặc yếu tụ thì quạt củng k nóng đâu

Comment

Về tác giả

Collapse

huynhson0102 Tìm hiểu thêm về huynhson0102

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X