Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt electrolux

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt electrolux

xin ae giúp tôi máy giặt electroluc model EWF:1074 bo:132544760 ver:BD420009 bệnh như sau,mở nguồn là tự động vào nước,xin cám ơn trước.

Nguyên văn bởi libi Xem bài viết
    xin ae giúp tôi máy giặt electroluc model EWF:1074 bo:132544760 ver:BD420009 bệnh như sau,mở nguồn là tự động vào nước,xin cám ơn trước.
    Bác kiểm tra con triac, em này hay bị chạm lắm.
    Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
    Mobile: 0914.796.896.

Comment

Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
      Mobile: 0914.796.896.

Comment

chỗ e cungz có 1mach elextrulul k.bjet con triac cho van câp la.con nào hả a.mach elex e k biết lắm

Comment

Click image for larger version

Name:	bang-vi-mach-dieu-khien-may-giat-electrolux.jpg
Views:	1
Size:	77.4 KB
ID:	1399077 anh no nhu nay a biet a chỉ cho e vói con triac la con nao trong mach a.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
            mình đã kiểm tra rồi triac tốt bạn à,có cách nào khác k bạn tôi nghĩ file có vấn đề AI có cho tôi xin.xin cám ơn trước.

Comment

mình đã kiểm tra rồi triac tốt bạn à,có cách nào khác k bạn tôi nghĩ file có vấn đề AI có cho tôi xin.xin cám ơn trước.
              Chăc là loại triac bé rồi bác à, bác dò từ dây cấp nước là biết con nào ngay mà. Bác kiểm tra triac, điện trở, tụ kích, và IC đảo.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Nguyên văn bởi anhcaods Xem bài viết
                [ATTACH]90798[/ATTACH] anh no nhu nay a biet a chỉ cho e vói con triac la con nao trong mach a.
                cái này chạy ic <=> triac

Comment

Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
                  cái này chạy ic <=> triac
                  E chưa đụng loại này bao giờ, bác cho e xin tên con IC đó được không?
                  E thì e xem sơ đồ nguyên lý của nó thì e vẫn thấy có 2 con triac dùng để điều khiển 2 van cấp nước thông qua ULN2004 mà bác
                  Last edited by tdt7993; 27-09-2014, 01:14.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Nguyên văn bởi tdt7993 Xem bài viết
                    E chưa đụng loại này bao giờ, bác cho e xin tên con IC đó được không?
                    E thì e xem sơ đồ nguyên lý của nó thì e vẫn thấy có 2 con triac dùng để điều khiển 2 van cấp nước thông qua ULN2004 mà bác
                    cái con này ic <=>triac như bạn eprom_v nói tôi đã thay thử rồi. có bạn nào giúp mình k ? mình đang rất cần.

Comment

Về tác giả

Collapse

libi Tìm hiểu thêm về libi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X