Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt panasonis cần giưp gấp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt panasonis cần giưp gấp

các bác ơi tình hình là e nhận được e máy panasonis 7kg bị chết van cấp nước e đã thay van khác nhưng e nó cứ cấp mãi kô thôi dù ở chế độ nào cũng vậy cho chế độ giặt vắt xả vẫn cấp nước chỉ trừ khi tắt nguồn đi thì mới thôi cứ mở công tắc nguồn là cấp các cao thủ ai biết thì giúp e với e xin cảm ơn

các cao thủ em kiểm tra thấy chập e đèn đóng van cấp bị chập tên của e nó là SanRex
    T1D6 giờ lấy e nào nắp vào được vậy các bác

Comment

Nguyên văn bởi ting Xem bài viết
      các cao thủ em kiểm tra thấy chập e đèn đóng van cấp bị chập tên của e nó là SanRex
      T1D6 giờ lấy e nào nắp vào được vậy các bác
      Con nào trong họ nhà nó gần bằng kích cỡ cũng đc bác ạ
      Đời bể khổ :

Comment

Nguyên văn bởi delete Xem bài viết
        Con nào trong họ nhà nó gần bằng kích cỡ cũng đc bác ạ
        bác có thể nói rõ hơn được kô e là dân điện tử giờ mới học làm sang máy giặt nên còn rất gà mong bác chỉ giáo hơn nữa và bác cho hỏi luôn là trong mấy e máy giặt toshiba có e nào thay vào được kô bác như con BCR12PM có được kô ah

Comment

bác có thể nói rõ hơn được kô e là dân điện tử giờ mới học làm sang máy giặt nên còn rất gà mong bác chỉ giáo hơn nữa và bác cho hỏi luôn là trong mấy e máy giặt toshiba có e nào thay vào được kô bác như con BCR12PM có được kô ah
          Được bác ạ, nhưng thay vào vẫn cấp nước như thế vì em đoán con cấp nước không to như thế
          Đời bể khổ :

Comment

các bác ơi tình hình là e nhận được e máy panasonis 7kg bị chết van cấp nước e đã thay van khác nhưng e nó cứ cấp mãi kô thôi dù ở chế độ nào cũng vậy cho chế độ giặt vắt xả vẫn cấp nước chỉ trừ khi tắt nguồn đi thì mới thôi cứ mở công tắc nguồn là cấp các cao thủ ai biết thì giúp e với e xin cảm ơn
            Bác đóng con BTB 131 thay con triac dẫn dòng cho van cấp là ok, con cũ bị chạm rồi.
            Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
            Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
              Bác đóng con BTB 131 thay con triac dẫn dòng cho van cấp là ok, con cũ bị chạm rồi.
              E ko có con đó liệu lấy con ở đèn bàn học có được ko a

Comment

E ko có con đó liệu lấy con ở đèn bàn học có được ko a
                Nếu đúng vị trí van cấp thì con nào cũng đc mà, xem chân cẳng k có lại bùm
                Đời bể khổ :

Comment

Bác thay bằng BCR12, BTA12 gì đấy cũng được, bác xem datasheet xem nó T1, T2, G là chân nào rồi đấu vào mạch,T1 là đầu vào, T2 đầu ra, G là chân kích (kiểm tra trở kích và tụ điện trước khi thay Triac bác nhá), chúc thành công.

Kích từ, điều tốc, nhiệt độ , mức dầu, bảo vệ, đo mực nước, thông báo lũ...cho nhà máy Thủy Điện.

Comment

Dân điện tử hỏi như vậy nghe mà bùn bùn.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
                      Dân điện tử hỏi như vậy nghe mà bùn bùn.
                      Có phải ai cũng đc như bác Khôi đâu, dân điện lạnh mà sửa đt ae chạy dài chẳng kịp
                      Đời bể khổ :

Comment

thế loại inverter hay loại thường vậy bác? model của nó?

Comment

Cám ơn tất cả các cao thủ e kiếm con bcr14 thay vào ok rồi 1lần nữa
                          E xin cảm ơn tất cả các cao thủ

Comment

Về tác giả

Collapse

ting Tìm hiểu thêm về ting

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X