Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác nào cho em file rom SONY 21m 80 chay 8844 chuan với, em cảm ơn

gmail_______thengoc323
    tel__________+84947015750
    mong nhận được sự chỉ bảo từ các bạn đồng nghiệp!

Comment

• Nguyên văn bởi ngoc_nam Xem bài viết
      bác nào cho em file rom SONY 21m 80 chay 8844 chuan với, em cảm ơn
      bạn thử 2 fw này xem
      Attached Files

Comment

• bác nào có room DVD karaoke Arirang AR-36CN cho em xin với, em cám ơn nhiều
        sơ đồ tivi http://www.datafile.com/f/Tmprek5qVTA0/TV schematic

Comment

• bác nào có room DVD karaoke Arirang AR-36CN,DVD tien dat DVD-727 cho em xin với, em cần gấp lắm ạ!

Comment

• Nguyên văn bởi vinhnguyen32 Xem bài viết
            bác nào có room DVD karaoke Arirang AR-36CN,DVD tien dat DVD-727 cho em xin với, em cần gấp lắm ạ!
            bạn dùng thử xem
            Attached Files

Comment

bác nào có room DVD karaoke Arirang AR-36CN,DVD tien dat DVD-727 cho em xin với, em cần gấp lắm ạ!
              hê hê cần giấp quá nên mọi người trả lời rồi mà không biết à bạn.
              Bạn có fw của đầu dvd nào có LED như thế này cho mình xin luôn nhé.
              Attached Files
              Telephone number : 098H882372
              YM:

Comment

• bo chep room cua em chi doc file *.bin thôi bác ạ, bác fix lại giúp em nhé

Comment

bo chep room cua em chi doc file *.bin thôi bác ạ, bác fix lại giúp em nhé
                  bạn dùng máy nạp gì vậy ?

Comment

• cám ơn 2 bác hieubangnb và bác votricuong nhiều. room ARANG 36CN 8M RAM 28.zip‎ không chạy em đành lấy thử room Arirang AR-36L thi chay tốt xài remote bình thường em chưa thử đĩa karaoke vì không có đĩa thôi.còn room TIEN DAT 727 1389NHO P4 DAI.zip‎ thì em đang vọc tiếp xem thế nào .em mới vào nghề và cũng tham gia diễn đàn dientuvietnam.net không lâu nên em không rành về up tài liệu lên ntn nữa. nếu có thể các bác hd em được không ạ, em sẽ post 2 room gốc ARANG 36CN và room TIEN DAT 727 + room Arirang AR-3 lên các bác tham khảo giúp em.
                    ps:xin lỗi bác hieubangnb em không có room chạy led giống bác rồi

Comment

• máy tính của bạn phải cài winrar trước. nhấn phải chuột chon add to archive chọn zip nhấn ok thế thôi mà.
                      sau đó chọn bài>chọn trả lời chi tiết >chọn file đính kèm>chọn add file>chọn browse tìm đến file vừa nén>thêm file >chờ chạy xong >done là ok rồi.
                      Còn fw kia bạn lưu ý hộ thôi mà khi nào khách sửa máy có LED như thế bạn chép hộ mình cũng được đầu DVD của nhà mình thôi mà. YM của mình:huyhieubangnb@yahoo.com.vn.
                      Attached Files
                      Telephone number : 098H882372
                      YM:

Comment

• AE nào có f caliaudio 305 chạy 1389 nho cho mình xin với vì mình chỉ lấy bo về sửa nên biết mặt đèn ghi gì cảm ơn AE nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                          hê hê cần giấp quá nên mọi người trả lời rồi mà không biết à bạn.
                          Bạn có fw của đầu dvd nào có LED như thế này cho mình xin luôn nhé.
                          có đây bạn thử đi!
                          Attached Files

Comment

• a poss cho em may dia nap rom cho dau MIDI 6 so nha, em cung sua ma gap toan loi rom ko ah, em phai di nap lai rom xa lam

Comment

• Nguyên văn bởi huu tri Xem bài viết
                              AE nào có f caliaudio 305 chạy 1389 nho cho mình xin với vì mình chỉ lấy bo về sửa nên biết mặt đèn ghi gì cảm ơn AE nhiều
                              có fw này thôi bạn thử dc đỗi logo lại. bạn xem vfd số bao nhiêu nha bạn!
                              Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi ngoisaocam Xem bài viết
                                có fw này thôi bạn thử dc đỗi logo lại. bạn xem vfd số bao nhiêu nha bạn!
                                cảm ơn bạn rất nhiều để mình thử xem

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X