Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
    cảm ơn bạn!mình ở bạc liêu,còn bạn ở đâu?bạn nên chú ý thông tin fw sẽ giúp dể dàng,nhanh và chính xác hơn nhé!
    uh mình se chu ý .minh ở ngoài bắc .bạn cho mình xin phần mềm ghép rom được ko

Comment

• Nguyên văn bởi xuantai86 Xem bài viết
      uh mình se chu ý .minh ở ngoài bắc .bạn cho mình xin phần mềm ghép rom được ko
      bạn vào luồng chú ý trao đỗi kinh nghiệm sữa dvd-mp4 ......anh tình đã úp lên cả rồi!ngay trang đầu tiên ấy.vào đó mà lấy về sài nhe!
      NO NO
      NO NO

Comment

• Cảm ơn hoanghuynh đã chia sẻ hôm trước gửi yêu cầu mình sơ xuất quá. Con Samsung này chạy ic dán bốn hàng chân TDA12110H/N30D. ic nhớ là ic dán 24c16. Bạn xem có rom của con này gửi cho mình xin với

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
          vậy anh thử fw này xem có được ko!
          fw của bạn chạy tốt lắm cám ơn bạn nhiều lắm

Comment

• nhờ các anh sửa fw này lại dùm em bỏ ic bảo mật cho em sài remot va phím của máy là được rồi. cảm ơn nhiều!
            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi khanh_kg Xem bài viết
              nhờ các anh sửa fw này lại dùm em bỏ ic bảo mật cho em sài remot va phím của máy là được rồi. Cảm ơn nhiều!
              thư nha anh
              Attached Files

Comment

• nho ae tren dien dan co bi quyet gi giup em voi.e moi nhan cai tivi trung quoc bi mat mau ca angten lan vieo.e da thay thach anh,ic tong(76810)va ca nho luon roi ma van khong duoc.nho ae giup gium.

Comment

• Nguyên văn bởi que_lua Xem bài viết
                  Cảm ơn hoanghuynh đã chia sẻ hôm trước gửi yêu cầu mình sơ xuất quá. Con Samsung này chạy ic dán bốn hàng chân TDA12110H/N30D. ic nhớ là ic dán 24c16. Bạn xem có rom của con này gửi cho mình xin với
                  loại máy này + ic cũng hiếm thấy, anh dùng thử nha

CS21Z57MNLXXSV-24C16.zip
                  SAMSUNG CS-21Z57ZQQ.zip
                  Samsung AA68-04006A (C16smd)TDA12110H.zip

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                    nho ae tren dien dan co bi quyet gi giup em voi.e moi nhan cai tivi trung quoc bi mat mau ca angten lan vieo.e da thay thach anh,ic tong(76810)va ca nho luon roi ma van khong duoc.nho ae giup gium.
                    anh bật menu xem chữ menu có màu ko nếu có thì thay con thạch anh gần 76810 là ok đó anh

Comment

• anh em nào có sơ đồ mạch nạp IC nhớ qua cổng usb và phần mềm cho mình xin với rất cám ơn

Comment

• nếu thay thạch anh rồi thì thay luôn hai tụ bi 15,18 nối vớ thạch anh là ok
                        Last edited by zzztaikhoan1; 23-05-2012, 17:32.

Comment

• cac ban cho minh xin fw eprom dvd(LG-DV380)
                          cam on cac ban rat nhieu

Comment

• co ban nao biet sua fw eprom dvd lg-dv380 sua giup minh voi xin cam on

Comment

• Nguyên văn bởi thanhvy63 Xem bài viết
                              co ban nao biet sua fw eprom dvd lg-dv380 sua giup minh voi xin cam on
                              bạn gởi fw lỗi lên và cho biết mã số board , mã số VFD trên board phím,mắt đọc loại gì... anh em sẽ cố gắng giúp bạn. diễn đàn này cao thủ nhiều lắm đó. em chỉ mới tập ghép thôi.

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi zzztaikhoan1 Xem bài viết
                                anh em nào có sơ đồ mạch nạp IC nhớ qua cổng usb và phần mềm cho mình xin với rất cám ơn
                                ban mua một mạch về dùng ráp lam chi cho mệt.mua bo minh tân hay tvp2588 chẳng hạn.nạp cả rom đầu dvd rất ok.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X