Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi bachkhoagh Xem bài viết
    Chào các bạn , bạn nào có fw calisea dvd 684 , cho mình xin cám ơn rất nhiều.
    cho anh em sai

Comment

• Nguyên văn bởi bachkhoagh Xem bài viết
      Chào các bạn , bạn nào có fw calisea dvd 684 , cho mình xin cám ơn rất nhiều.
      cho sai choi

Comment

• cho anh dung sai

Nguyên văn bởi khangkieu Xem bài viết
        cho sai choi
        cho anh dung sai

Comment

• mấy anh ơi , em mới vào , sao em tải về nhưng không đọc được , có phải dùng phần mềm nào không

Comment

• em có chương trình mà em không uốp lên chỉ em làm em uốp em cam on nhiều

Comment

• cám ơn bạn Quocdung dã giúp ..........

Comment

• anh Quocdung oi, anh có sơ đồ mạch đọc và nạp 25T80 giao diện qua cổng usb ko? Nếu anh có thì cho em xin. Thanks anh trước!

Comment

• Anh ơi.Anh giúp em với.Em có con đầu vcd hiệuQiseng,em đã thay mắt mới,thay cap video.Nhưng nó chạy không ổn định,có lúc chạy được có lúc không.Anh co giup em là nó bị làm không?Em cảm ơn anh trườc nhé!

Comment

• các bạn nào có cho mình xin fw dopod-333 cho mình xin,cám ơn các bạn nhiều.

Comment

• Bạn nào có file rom của Panasonic TC25P80V cho minh xin với, cảm ơn rất nhiều

Comment

• Các anh chị em nào có file ROM 8619 đầu VCD-VINATECH thì cho em xin với,tìm khắp nơi mà vẫn chưa có.Thanks

Comment

• cac ban thong cam nha chi cho toi cach goi bai co file trong may nha , cam on cac ban truoc . toi xem hoai ma ko hieu

Comment

• cho em xin cac pass cua nhung file anh cho nha .anh gui qua yahoo van.tan72@yahoo.com.vn nha cam on nhieu .em cung dang lm tho nhung con thieu thom lam amh thong cam nha

Comment

• Anh chị em nào có dữ liệu ic nhớ 24c16 của tivi Belco 21P72 cho mình nhé . cảm ơn nhiều

Comment

• có ai có Fujihomes 7887 không làm ơn giúp với

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X