Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mình cần mở sevice con ti vi TCL AT2965 bạn nào biết chỉ giúp với.Con này chạy chuyền hình cáp tiếng 5,5 chưa cài đặt mình chưa biết cách mở sevice khổ quá chừng
    ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

• Bạn nào có file TCL AT2965 đã có tiếng 5,5 cho mình xin cung được.CUỘC ĐỜI ĂN XIN KHỔ THẬT ĐẤY
      ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

• Nguyên văn bởi TRI009 Xem bài viết
        thị trường có rất nhiều mắt điểu bạn nên mua và chọn loại tốt -củng có khi lỏi rom
        không phải lổi rom đâu bạn à vì mắt củ nó vẩn chạy nhưng hơi kém bỏ mắt mới vào nó vẩn sáng laze vẩn nhoi nhưng không đọc được kể cả măt tháo từ đầu dvd khác đang chạy sang vẩn không đọc được .nhưng lấy măt từ đầu arirang cùng loại bỏ vào thì lại đọc tốt

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam2010 Xem bài viết
          không phải lổi rom đâu bạn à vì mắt củ nó vẩn chạy nhưng hơi kém bỏ mắt mới vào nó vẩn sáng laze vẩn nhoi nhưng không đọc được kể cả măt tháo từ đầu dvd khác đang chạy sang vẩn không đọc được .nhưng lấy măt từ đầu arirang cùng loại bỏ vào thì lại đọc tốt
          tôi đả thay mắc -HD85 cho tất cả dvd thị trường hiện nay - chỉ riêng mắc 60-62 là phải đúng không thay thế được nhưng thỉnh thoảng nhằm máy mắc 65 hàng châu âu thì ko thay thế mà chọn mắc hiện có thị trường việt nam rất cực nhọc tỉ lệ 1 phần 10 . còn đầu airang việt nam sản xuất tôi nhớ rất rỏ là 62- 85 đều chạy tốt - arirang nhật thì phải đúng mắc nhé . máy của bạn bị hư mắc là dúng rồi , bạn nên xem kỉ đi bo đỉa của bạn kén mắc đó thôi . chúc bạn vui
          điện thoại : 0919948009
          nhipsongdientu.tri@gmail.com

Comment

• Các bạn cho mình xin fw của TV JVC AV K1672 ( 24C04 - M37212M6-125SP - TB 1226EN ). Xin cám ơn các bạn trước .

Comment

• Nguyên văn bởi thapnguyen Xem bài viết
              mình cần mở sevice con ti vi TCL AT2965 bạn nào biết chỉ giúp với.Con này chạy chuyền hình cáp tiếng 5,5 chưa cài đặt mình chưa biết cách mở sevice khổ quá chừng
              Bạn ấn phím Vol- trên TV về 0 , sau đó nhả ra và ấn lại Vol- đồng thời ấn phím 0 trên remote (có thể phải ấn nhả phím 0 vài lần thật nhanh). Khi đã vào được service , ấn phím 3 để vào phần điều chỉnh hệ tiếng => đặt BG = YES là xong
              Cũng có khi phải ấn phím display trên remote thay cho phím 0.

Comment

• Các bạn cho mình xin fw của TV 21 inch NIKEN NCT 2101 . Cám ơn các bạn nhiều .

Comment

• các anh oi cho em xin file boston MDVD 3822- 25T80-8202R

Comment

• Nguyên văn bởi cvthanh Xem bài viết
                    Các bạn cho mình xin fw của TV 21 inch NIKEN NCT 2101 . Cám ơn các bạn nhiều .
                    cua ban day
                    Attached Files

Comment

• Bạn nào có FW cua tivi Samsung 21K30 cho mình xin với, thank. Mail của mình: anhhanzz@yahoo.com.vn

Comment

• Nguyên văn bởi quocdung.nt Xem bài viết
                        đây nửa nha
                        cho minh xin file của daewoo 2146FBD (chạy tda9341)mình đang cần thank
                        |

Comment

• máy eprompcb50 có chuyển được từ LPT sang chạy cổng usb được hay không .ai biết chỉ giùm cách mình cảm ơn trước nhé

Comment

• Có bạn nào có fw của tivi ETRON 21'' - Model EC 2013A cho mình với.TOM và Jerry nó tiểu vào chổ IC nhớ nên rụi chân hết

Comment

• ae nao co FW DARLINH 21D800F va DARLINH 21D100A2 ( 9381) cho minh xin đang cân gâp lắm thanhk
                              Điên Tử Điệp
                              Ấp 3 - Gành Hào - Đông Hải - Bạc Liêu
                              07813845147

Comment

• Nguyên văn bởi diepgh Xem bài viết
                                ae nao co FW DARLINH 21D800F va DARLINH 21D100A2 ( 9381) cho minh xin đang cân gâp lắm thanhk
                                co day ban
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X