Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• em rất mong được sự giúp đỡ từ quý anh chị bạn bè ạ!
    giúp em fw eprom của Ronamax -999W,mã mặt nạ MDVD
    -999W:KTV5122,ic mặt nạ 1623,mã board 8202R-11
    gì khi khách hàng mang lại đã bị mất ic eprom rồi ạ!kính
    mong được sự giúp đỡ từ quý anh em bạn bè ạ!khách hàng
    họ đang cần gấp ạ!

Comment

• AE thông cảm nha,việc gấp quá.AE nào có sơ đồ SAMSUNG cho mình xin với,chân thành cám ơn rất nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
        ae có fw nhớ TIVI TCL model DT2109 ARB chạy con A30V03 8823 nhớ 24c08 cho em xin với
        Có nè bác ok 100%
        Attached Files

Comment

• ae oi ,cho minh hoi ti ,minh co cai tivi darling 21 inch mode 21f93u ,hien tuong no hoat dong 10 phut no thu hinh lại 1 khúc trên duoi đều nhau ,ko có đài ,o khiển được luôn , tắt máy để nguội lai hoat dong binh thuog ,luc no bi minh đo nguon ra day du ,ko thay thay doi gi ca ,giup minh voi
          Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• Nguyên văn bởi satkhi Xem bài viết
            ae oi ,cho minh hoi ti ,minh co cai tivi darling 21 inch mode 21f93u ,hien tuong no hoat dong 10 phut no thu hinh lại 1 khúc trên duoi đều nhau ,ko có đài ,o khiển được luôn , tắt máy để nguội lai hoat dong binh thuog ,luc no bi minh đo nguon ra day du ,ko thay thay doi gi ca ,giup minh voi
            bạn thay ic mành đi , kt các linh kiện xung quanh nhất là đường xung liên lạc về ic tổng.

ĐT:0917.050.886

Comment

• mình gặp một em daling 21d900f chết nhớ, minh chạy fai mới mà vẫn không đúng với nguyên bản.anh em nào co phai xin cua em daling 21d900f cho mình với mình cảm on anh em nhiều

Comment

• có đâyCTV-21D900F=CTV21D700F-08.zip

Comment

• anh em trên diễn dàn cho em xin file DVD CALIAUDIO 9999,ic tổng 8202r,mã bo ET_820,sử dụng led thủy tinh 16312,em cảm ỏn nhiều lắm !nếu không co file thì sửa dum em file nó
                  Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi Thuantg_91 Xem bài viết
                    anh em trên diễn dàn cho em xin file DVD CALIAUDIO 9999,ic tổng 8202r,mã bo ET_820,sử dụng led thủy tinh 16312,em cảm ỏn nhiều lắm !nếu không co file thì sửa dum em file nó
                    file bạn gửi lên tốt mà, bạn xem lại nguồn hoặc thay ram thử đi
                    VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
                    email:

Comment

• nó bị chóp chóp không lên phông dược anh tuankiet113 ,em dã thay rom model khác thì chạy tốt ,nguồn 1v3,3v3 diều tôt,anh xem lại dùm em với

Comment

• cảm ơn bạn nhiều

Comment

• sam sung ji không rõ moden cho sao dc

Comment

• ghi ro ca chassi càng tốt

Comment

• AE ai có fw của VTB A 2116 cho mình xin với.Máy chạy TDA9370 Nguồn dùng 5Q0765 Mành :78045 .Các bạn giúp mình với ,mình đang rất cần.Xin cám ơn thật nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi denchuavn Xem bài viết
                                AE ai có fw của VTB A 2116 cho mình xin với.Máy chạy TDA9370 Nguồn dùng 5Q0765 Mành :78045 .Các bạn giúp mình với ,mình đang rất cần.Xin cám ơn thật nhiều.
                                có fw của anh phú, bạn thử xem
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X