Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các anh em trên diển đàn cho mình mạo mụi hỏi chúc , em mới nhận của khách đầu chảo VSAT 02 ,HD02 mở công tắc nguồn đèn hiện thị chử on thì màng hiển thị bắt đầu chạy từng số liên tục từ trái sang phải anh em cho mình hỏi nó bị bệnh gì ,và cho xin hướng giải quyết thành thật biết ơn.nguồn tốt mã bo JPK-GX3113-GX11310-AV2011-V1.0

Comment

• Nguyên văn bởi quythanh1000 Xem bài viết
      thì bạn lấy rôm khác xóa chép bình thường ,
      ví dụ lấy con rom của tv(24c08)chép vào đc ko bạn?

Comment

• Nguyên văn bởi hongchaudt Xem bài viết
        có hướng dẫn ở bên kia rồi, bạn sang đó xem nhé
        ở chỗ nào vậy a

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
          ở chỗ nào vậy a
          BẠN SANG BÊN NÀY NÈ--------------------- chien_dtu

Comment

• chien_dtu BẠN SANG BÊN NÀYhttp://www.dientuvietnam.net/forums/thiet-bi-thu-phat-media-dan-dung-178/chu-y-trao-doi-ky-thuat-kinh-nghiem-sua-chua-cua-dau-dvd-mp4-evd-midi-hdmi-69161/index1244.html

Comment

• http://www.dientuvietnam.net/forums/...index1244.html

Comment

• xin chào anh em mình mới nhận 1con LG 21FU4RQ-ic tổng lv 76213 silim nó có hiện tượng là mắt tiếng Av ko có hinh lại có tiếng.như vậy nó có bị lỗi fw ko vậy anh em?theo mình nghĩ là fw nó bị lỗi hoá,ae trên diễn đàn có fw giúp mình với mình đây cằn có fw thử côi có đúng bị lỗi ko hay bị gì khát,mông anh em giúp mình mình đây cám ơn!ae trước nhiều
                ----------------------------------------

Comment

• Nguyên văn bởi lehong van Xem bài viết
                  xin chào anh em mình mới nhận 1con LG 21FU4RQ-ic tổng lv 76213 silim nó có hiện tượng là mắt tiếng Av ko có hinh lại có tiếng.như vậy nó có bị lỗi fw ko vậy anh em?theo mình nghĩ là fw nó bị lỗi hoá,ae trên diễn đàn có fw giúp mình với mình đây cằn có fw thử côi có đúng bị lỗi ko hay bị gì khát,mông anh em giúp mình mình đây cám ơn!ae trước nhiều
                  ----------------------------------------
                  a thử file này.
                  LG21+Slim-LV76213_3C-LA72730-C16.ok.zip

MỸ THO - TIỀN GIANG
                  "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• nhờ ae giúp giùm hôm qua chỗ em sét đánh e mới nhận con tivi 21 inch sony kv-ha212m50 chạy ic dán tda12067n/n1e0b ic nguồn str f6267.tình hình bây giờ là cắm điện nguồn b+ nó vót lên 168v sau đó tụt xuống không còn vôn nào hết.e đã thay hồi tiếp nhưng không hết.b+ chạy 135 vôn

Comment

• ae trên dien đàn giupd dùm cám ơn trước ; mình sữa cái sony kv-ha212m50, ic tổng tda12067 mở máy vừa có ánh sáng tắc liền . đèn nháy 4 nhịp . thay ic dọc 9302 cũng vạy kiểm tra q814 ko hư và 2 tụ c846 c847 afc rồi kiểm tra abl ko thấy hư ,mình làm 3 ngày chưa được xin ae giúp dùm

Comment

• cần rom DVD VITEK CK210

Em đang cần gấp con rom đầu vitek 210
                        mặt là : DVD-CK300.PCB
                        Số bo là :Vitek-VTB8202R-29B V1.0
                        mắt chạy : HD850
                        rom chạy 25T80
                        ae trên diễn đàn ai có xin giúp với
                        thanks trước nha !

Comment

• Nguyên văn bởi hoangvanlinh Xem bài viết
                          Em đang cần gấp con rom đầu vitek 210
                          mặt là : DVD-CK300.PCB
                          Số bo là :Vitek-VTB8202R-29B V1.0
                          mắt chạy : HD850
                          rom chạy 25T80
                          ae trên diễn đàn ai có xin giúp với
                          thanks trước nha !
                          Bác sang đây nhờ cao thủ giúp là ok ngay.
                          http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post700536

Comment

• mình có màn hình 7 in dvd mode OLIN PD-755B 7" portable DVD Player DC IN 5V 1A Made in china,bạn nào có rom cho mình xin
                            ĐIỆN TỬ THANH HUY DĐ 0935093630

Comment

• nhờ anh em giúp mình cái con sam 21dax9 no bị bệnh kì lạ lắm mình chưa gặp bao giờ tình himh là em thay ic 8873 máy mở lên thiếu dọc dò không vô đài em mở mã chỉnh dọc lại đuọc nhưng dò đài không vô chép lại nhớ đúng moden nhưng máy vẫn vậy còn một đièu lạ là khi chép nhớ gắn vào mạch mở nguồn xong tháo nhớ ra bỏ vào máy chép rom đọc là nhớ bị sai hình như là con ic 8873 nó chép cho con nhớ vậy em đã thay thử mấy con 8873 và chép nhớ mấy moden khác máy cũng thế thiếu dọc và không vô dài xin anh em giúp đỡ và cho ý kiến em cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi thai cưong Xem bài viết
                                nhờ anh em giúp mình cái con sam 21dax9 no bị bệnh kì lạ lắm mình chưa gặp bao giờ tình himh là em thay ic 8873 máy mở lên thiếu dọc dò không vô đài em mở mã chỉnh dọc lại đuọc nhưng dò đài không vô chép lại nhớ đúng moden nhưng máy vẫn vậy còn một đièu lạ là khi chép nhớ gắn vào mạch mở nguồn xong tháo nhớ ra bỏ vào máy chép rom đọc là nhớ bị sai hình như là con ic 8873 nó chép cho con nhớ vậy em đã thay thử mấy con 8873 và chép nhớ mấy moden khác máy cũng thế thiếu dọc và không vô dài xin anh em giúp đỡ và cho ý kiến em cảm ơn
                                lốc rf xài lốc gì vậy bác,data hay U-H-L?nguồn 33v ở lốc có ko?8873 thay đúng mã số đuôi ko vậy? chép rom có đúng số đuôi với 8873 ko?thiếu dọc coi chừng hư dọc đó.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X