Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em giúp đỡ cái TV PANASONIC TC-21FX88V chạy IC tổng 49X3F . Máy bị thằn lằn chui vào làm chết nguồn. Hiện máy đã thay con nguồn khác. Nhưng máy vẫn không chạy. đưa điện vào rờ-le đóng tắt liên tục, đèn báo trên máy sáng cả 2 màu xanh lẫn đỏ. Gặp phải bệnh thế kỉ rồi
    Mười năm cắp sách theo thầy
    Năm thứ mười một vác cày theo trâu

Comment

• xin anh em giúp đỡ...máy Philip chạy giải mã TDA 8842PS, VXL SAA 5542, rom 24c08 ..hiện tượng bật nguồn lên đèn đỏ nháy 7 nhịp..kiểm tra lái tia, bảo vệ nhưng chưa phát hiện dc gì...

0934 109289
      TÂN UYÊN - BÌNH DƯƠNG

Comment

• AE giúp em file From TCL 21H281màng hình cong 24c08 tổng TCL-A30-03-TO. 8823cr. Em cám ơn AE nhiều lắm.

Comment

• Nguyên văn bởi vothaiphong Xem bài viết
          AE giúp em file From TCL 21H281màng hình cong 24c08 tổng TCL-A30-03-TO. 8823cr. Em cám ơn AE nhiều lắm.
          Có đây, bạn thử nhé.
          Attached Files

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
            Có đây, bạn thử nhé.
            Cám ơn anh ihie6u2 lắm. nhưng em nap rồi mà kg được, anh giúp em bệnh này nha.Các AE ơi giúp dùm em con TCL 21H281 màng hình cong 24c08 tổng TCL-A30-03-TO. 8823cr.Kg dừng dò đài,finetuning thi dược nhưng hát khoảng 15s thì nổi màng xanh như kg có anten vậy. Nhờ ae chỉ dùm em cảm ơn nhiều lắm.

Comment

• Nguyên văn bởi nkoxstyle9x Xem bài viết
              anh em giúp đỡ cái TV PANASONIC TC-21FX88V chạy IC tổng 49X3F . Máy bị thằn lằn chui vào làm chết nguồn. Hiện máy đã thay con nguồn khác. Nhưng máy vẫn không chạy. đưa điện vào rờ-le đóng tắt liên tục, đèn báo trên máy sáng cả 2 màu xanh lẫn đỏ. Gặp phải bệnh thế kỉ rồi
              ae nào tư vấn giúp xử lí con này sao???
              Mười năm cắp sách theo thầy
              Năm thứ mười một vác cày theo trâu

Comment

• nhờ anh em trên diễn đàn cho mình xin FW tivi deawoo DTK-16T3 ic giải mã TDA8374A ROM 24c08

Comment

• Mình vừa nhận em LCD TOSHIBA 32AV700V,BO NGUỒN và cao áp chung,mã bo là : T32LIPS--REV 1.0--2010.02.04
                  Bị thợ trước tháo mất ic regu UM801S,ko biết là số mấy.Có ae nào biết con này xin chân thành cảm ơn!

Comment

• Nguyên văn bởi dientuvitinh Xem bài viết
                    nhờ anh em trên diễn đàn cho mình xin fw tivi deawoo dtk-16t3 ic giải mã tda8374a rom 24c08
                    bạn thử xem fw lưu đã lâu
                    Attached Files

Comment

ae giúp em file from tcl 21h281màng hình cong 24c08 tổng tcl-a30-03-to. 8823cr. Em cám ơn ae nhiều lắm.
                      day bạn thử sem
                      Attached Files
                      ..................................................

Comment

• Nguyên văn bởi quythanh1000 Xem bài viết
                        bạn thử xem fw lưu đã lâu
                        LÀM THEO HƯỚNG DẪN TÌM RAM CỦA ANH.OK RỒI ANH ƠI.heeeee
                        ..................................................

Comment

Cám ơn anh ihie6u2 lắm. nhưng em nap rồi mà kg được, anh giúp em bệnh này nha.Các AE ơi giúp dùm em con TCL 21H281 màng hình cong 24c08 tổng TCL-A30-03-TO. 8823cr.Kg dừng dò đài,finetuning thi dược nhưng hát khoảng 15s thì nổi màng xanh như kg có anten vậy. Nhờ ae chỉ dùm em cảm ơn nhiều lắm.
                          Bác ko ghi thêm mã số đuôi nên ko được phải rùi.Đây bác thử fw này xem sao:
                          Attached Files

Comment

• em xin kinh chào các anh và các bạn trong diễn đàn ạ!
                            các anh và các bạn ơi,có ai biết mật khẩu mở sẻvice của
                            tv SHARP không ạ! làm ơn xin chỉ giúp em với ạ,khách hàng
                            họ cứ hối gắp làm em cũng quá rối ạ!mong các anh và các bạn giúp cho ạ!
                            em xin vô cùng thành thật cảm ơn ạ!!!

Comment

• anh em nao co mau tivi SHAPR 21JF2-SA 2408 XU LY 226MJ MINH CAM ON NHIEU .

Comment

• thank ban nhieu

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X