Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các bác cho mình xin file nhớ belco slim 21XS55 ic tổng 8377-HAY-30.đang cần gấp ạ.thanks

Comment

• cho thêm mã vfd để ae tìm fw tương đương nha bác.hay up fw lổi lên ae sửa cho nhanh.
      em up file lỗi nhờ ae sửa dùm file cua asent MD-9188 chạy ic 8202rd ram 54 chân. mã bo bcl:8202rd.tình hình là nó cứ tự động ra dô đĩa nhờ ae xem hộ

File gửi kèm
      asent md-9188.zip (764.8 KB, 12 views)

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
        cho thêm mã vfd để ae tìm fw tương đương nha bác.hay up fw lổi lên ae sửa cho nhanh.
        em up file lỗi nhờ ae sửa dùm file cua asent MD-9188 chạy ic 8202rd ram 54 chân. mã bo bcl:8202rd.tình hình là nó cứ tự động ra dô đĩa nhờ ae xem hộ

File gửi kèm
        asent md-9188.zip (764.8 KB, 12 views)
        File gửi kèm mô? răng toàn là chữ chi chi? nỏ thấy data
        Một khoảnh khắc hạnh phúc là một niềm vui bất diệt.

Comment

• sorry hôm qua e đang đăng bài lên thì bị cúp điện nên hôm nay em up file lỗi nhờ ae sửa dùm file cua asent MD-9188 chạy ic 8202rd ram 54 chân. mã bo bcl:8202rd.tình hình là nó cứ tự động ra dô đĩa nhờ ae xem hộ
          Attached Files

Comment

• bác nào co fw rom tivi samsung 15 model cs15k10mg chíp 9381 cho em xin với, thank các bác trước ................

Comment

• Nguyên văn bởi liem_spkt Xem bài viết
              anh trai thử xem sao nha....
              Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
              thử nha anh Toàn
              Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
              Thử tiếp fw này nếu k chuẩn mở sevirce chỉnh thêm nhé
              Cám ơn Liêm và Hải nhiều,fw chạy ok,Hải có 1 fw thiếu v.size 1 tí,nhưng cũng giống fw của máy vừa lên ánh sáng thì tắt dao động,chắc hư main rồi,để a sửa mail,cảm ơn 2 em nhiều lắm!

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                vô mánh hay sao mà lặn sâu quá vậy Đồng chí tôi ơi hehehee....có gì báo nha em tìm fw khác cho....
                máy vật te tua luôn nè,chắc hư bo rồi,để a sửa bo rồi xem sau.Cám ơn em nhiều nha!

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
                  bác nào co fw rom tivi samsung 15 model cs15k10mg chíp 9381 cho em xin với, thank các bác trước ................
                  Có fw này, bác thử xem sao:
                  Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                    sorry hôm qua e đang đăng bài lên thì bị cúp điện nên hôm nay em up file lỗi nhờ ae sửa dùm file cua asent MD-9188 chạy ic 8202rd ram 54 chân. mã bo bcl:8202rd.tình hình là nó cứ tự động ra dô đĩa nhờ ae xem hộ
                    Bác test thử cơ mới chưa vậy?xem chân sw cd in/out?bỏ đĩa vô có báo READ đọc đĩa ko?

Comment

• gấp quá!!! các Bác ai có sơ đồ Samsung CS-21Z57ML TDA12156 tong dán 4 hang chân cho em xin với ạ. cám ơn các Bác nhiều

Có đây bạn
                      Attached Files

DĐ:-
                      Email:

Comment

gấp quá!!! các Bác ai có sơ đồ Samsung CS-21Z57ML TDA12156 tong dán 4 hang chân cho em xin với ạ. cám ơn các Bác nhiều

Có đây bạn
                        cần cái sơ đồ anh Hải ơi, có sent dùm em với. cái này file ROM mà
                        thank

Comment

• cần bạn giúp cho minh xin rôm samsung CS21-D8 IC TDA 9381PS/N2/310975 NHỚ 2408 .chân thành cám ơn các bạn

Comment

gấp quá!!! các Bác ai có sơ đồ Samsung CS-21Z57ML TDA12156 tong dán 4 hang chân cho em xin với ạ. cám ơn các Bác nhiều

Có đây bạn
                            Công nhận em trai nhiệt tình thật,thấy bạn mình "gấp quá" nên mình cũng.....rối luôn.hehehe

Comment

• Nguyên văn bởi hong_linh Xem bài viết
                              cần cái sơ đồ anh Hải ơi, có sent dùm em với. cái này file ROM mà
                              thank
                              Bác ghé sang đây nha:
                              Nơi Lưu Trữ các loại sơ đồ tivi và monitor - Trang 7

Comment

• Nguyên văn bởi lamtanphuoc Xem bài viết
                                cần bạn giúp cho minh xin rôm samsung CS21-D8 IC TDA 9381PS/N2/310975 NHỚ 2408 .chân thành cám ơn các bạn
                                Bác thử nha:
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X