Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi Keny.keny Xem bài viết
    menu khác khách không chịu bạn a! .(người ta nói sao mà kỳ vậy nè của tồi khi bấm lên điều chình bây giờ khác rồi ) trứoc đây bản điều khiển củ thì bấm memu lần dầu là diều chỉnh sáng tối.màu .nhấn cái thứ 2 là ....... thứ 3 la...... thứ tư là dò đài .bây giờ thì menu hiện lên hết chỉ bấm qua lại mà chọn điều chỉnh đó bạn
    khách mà khó chịu như vậy thì bạn xử lý khách còn hơn xử lý máy.máy thay ic xử lý thì chương trình phải khác chứ sao?nếu là tôi thì biến sau 1 nốt nhạc....hihihihi
    Last edited by thanhhai1127; 01-08-2013, 11:54.

DĐ:-
    Email:

Comment

• Nguyên văn bởi philongdtm Xem bài viết
      khác do thay vxl khác, bạn nói khách vậy, sửa ko sửa thì biến, muốn như củ thì khỏi xem đài nhé
      hehe philong xử lý hay nhỉ muốn như củ thì làm y củ hả???đối với vị khách này bạn nên làm theo philong là ok hahaha

Email:

Comment

• ae cho mih xin rom cua ariang 909SD no chi co 1 doi thoi ma minh thi ko co .xin giup do thanhk nha

Comment

• close topic ......
          Last edited by damxoviet; 01-08-2013, 13:46.

Comment

• Nguyên văn bởi trungnhanbd Xem bài viết
            ae cho mih xin rom cua ariang 909SD no chi co 1 doi thoi ma minh thi ko co .xin giup do thanhk nha
            qua đây lấy nha bạn.lần sao nhớ đi đúng luồng nha

http://www.dientuvietnam.net/forums/...tml#post760326

Email:

Comment

• e mới nhận tivi pấnonic tc-21ps70v.tinh hình là nguồn b+ chỉ có 15v thôi.máy chạy nguồn 6754 giải mã tda9590.e đã thay octo ic nguồn se140 và cô lập sò ngang va vert nhưng vẫn vậy.khi hút hở chân q852 ra thì nguồn b+ đủ nhưng không có dao dông.ae nào có cao kiến hay giúp e với

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                e mới nhận tivi pấnonic tc-21ps70v.tinh hình là nguồn b+ chỉ có 15v thôi.máy chạy nguồn 6754 giải mã tda9590.e đã thay octo ic nguồn se140 và cô lập sò ngang va vert nhưng vẫn vậy.khi hút hở chân q852 ra thì nguồn b+ đủ nhưng không có dao dông.ae nào có cao kiến hay giúp e với
                /

bạn kiễm tra 9v tại con ùpto và Q NO/FF bị chạm chúc bạn thành công

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                  khách mà khó chịu như vậy thì bạn xử lý khách còn hơn xử lý máy.máy thay ic xử lý thì chương trình phải khác chứ sao?nếu là tôi thì biến sau 1 nốt nhạc....hihihihi
                  thanks anh hai và các bạn nhiều nhé .mình đang tìm cách

Comment

/

bạn kiễm tra 9v tại con ùpto và Q NO/FF bị chạm chúc bạn thành công
                    Bạn gởi bài trả lời như thằng mù nói dại, bạn có bình thường ko vậy?
                    Attached Files
                    Last edited by khacvietvt; 01-08-2013, 21:51.

Comment

• Nguyên văn bởi khacvietvt Xem bài viết
                      Bạn gởi bài trả lời như thằng mù nói dại, bạn có bình thường ko vậy?
                      GỞI ý kiễm tra mà bạn có gì không mà bạn nói nặng lời thế vậy .

Comment

GỞI ý kiễm tra mà bạn có gì không mà bạn nói nặng lời thế vậy .
                        kỹ thuật phải chinh xác, tôi xin lỗi bạn tôi quá nhời. Bạn đừng buồn

Comment

• Tất cả mọi người lên đây là để trao đôi giúp đỡ nhau ,,
                          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Panasonic TC21 P20V_MN1873284TF1_TB1237AN UNKNOW.pdf
                            Nguyên văn bởi khacvietvt Xem bài viết
                            kỹ thuật phải chinh xác, tôi xin lỗi bạn tôi quá nhời. Bạn đừng buồn
                            theo tôi nghỉ bạn ấy đang làm nên mình góp ý đường nầy nè bạn a!

Comment

[ATTACH]71297[/ATTACH]
                              theo tôi nghỉ bạn ấy đang làm nên mình góp ý đường nầy nè bạn a!
                              Đúng vậy, nhưng bạn ko đọc đoạn này, trích....(khi hút hở chân q852 ra thì nguồn b+ đủ) còn bạn cho rằng con Q NO/FF bị chạm thì tui cho rằng ko bao giờ có.

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
                                e mới nhận tivi pấnonic tc-21ps70v.tinh hình là nguồn b+ chỉ có 15v thôi.máy chạy nguồn 6754 giải mã tda9590.e đã thay octo ic nguồn se140 và cô lập sò ngang va vert nhưng vẫn vậy.khi hút hở chân q852 ra thì nguồn b+ đủ nhưng không có dao dông.ae nào có cao kiến hay giúp e với

bạn kiễm tra Q501 (A) và Q502(C) bào vệ nếu B+ qua điện trở R 526 (82K)cấp cho ABL và dồng thời dẫn đến 2 con transitor Q502 thông qua Q501 hồi tiếp về VIXỮLÝ POW ON/OFF BẢO VỆ( NGUỒN KHI DAO ĐỘNG ) THÔNG SỐ VOL các chân bạn tự tham khảo thêm nhé.chúc bạn thành công!
                                Last edited by Keny.keny; 01-08-2013, 23:06.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X