Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
    thay v.size LA78040 mới đi,thay luôn cái tụ 180v(250V10MF)
    thay luôn rồi huynh ơi nhưng không kết wả. có lẻ đây là pan mất ánh sáng nhưng không hiểu sao kèm theo các triệu chứng lạ!!!
    cảm ơn huynh./. xin các huynh tư vấn thêm/./.

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
      thay luôn rồi huynh ơi nhưng không kết wả. có lẻ đây là pan mất ánh sáng nhưng không hiểu sao kèm theo các triệu chứng lạ!!!
      Bác nhả DZV41 ra chưa ,D ổn áp đường tín hiệu chói
      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
        Gởi bác đây. có sách hướng dẫn kèn theo mà bác. bác không hiểu chổ nào?
        em mua lại cái nay nên ko rõ bác rảnh qua team chỉ giúp em cái em cảm ơn

Comment

• may bac oi cho e hoi ngu ngoc cai,amply trio ka 4000 chay so sat ma k biet la ma so j nua.lau wa no mat het so roi.bac pro nao biet chi e voi
          DAN PC

Comment

• em sóa rom chọn Erase chip mà sao lúc read chip vẫn còn nguyên dữ liệu ạ

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
              Gởi bác đây. có sách hướng dẫn kèn theo mà bác. bác không hiểu chổ nào?
              em sóa rom chọn Erase chip mà sao lúc read chip vẫn còn nguyên dữ liệu ạ

Comment

• Các bác ơi .! Bác nào có fw của tivi Panasonic model; TC21FJ20V . (ic nhớ là loại dán.( số mờ quá)... chíp dán; MSP 346BG-88. Tổng dán ; TDA9580H/N3 , ver AN5522 . Vì số trên thân ic rất mờ nên em cũng không biết mình ghi có chính xác không.) Bác nào có cho em xin với nhé.! Chân thành cám ơn các bác nhiều.!

Comment

• Nguyên văn bởi tu_audio Xem bài viết
                  Các bác ơi .! Bác nào có fw của tivi Panasonic model; TC21FJ20V . (ic nhớ là loại dán.( số mờ quá)... chíp dán; MSP 346BG-88. Tổng dán ; TDA9580H/N3 , ver AN5522 . Vì số trên thân ic rất mờ nên em cũng không biết mình ghi có chính xác không.) Bác nào có cho em xin với nhé.! Chân thành cám ơn các bác nhiều.!
                  có 2 fw này bác thử xem chạy k?
                  Attached Files

DĐ:-
                  Email:

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
                    nếu G2 như bạn tả 200-250v thì thấp quá xem lạ blyback đi bạn ơi

Email:

Comment

Bác làm ơn xem có fw TCL 21F9C Máy Chạy IC Tổng TDA 12156PS/N3/3 không cho Em xin với .Chân trọng cám ơn Bác nhiều ,,
                      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• không có bác Thuận ơi.sáng lên diễn đàn tôi thấy bài đăng của bác rồi lụt tung hết ổ cứng tìm k thấy fw nào chạy khiển 12156ps/3....này hết nên tôi im luôn đấy chứ

Email:

Comment

• anh em mào có FW đầu ariang AR36L cho minh xin với chân thành cảm ơn trước nha

Comment

• Nguyên văn bởi keny.keny Xem bài viết
                            anh em mào có fw đầu ariang ar36l cho minh xin với chân thành cảm ơn trước nha

bác tham gia từ năm 2011 mà xin fw thông tin kiểu này thì làm sao giúp bác được,mà lại xin fw DVD bên luồng TIVI nửa chứ

Email:

Comment

thank!!! thế mới đau đầu chứ!!! e đã thay plyback luôn rồi vẫn không hiệu wả gì...huhuhu hixhixhix

Comment

thank!!! thế mới đau đầu chứ!!! e đã thay plyback luôn rồi vẫn không hiệu wả gì...huhuhu hixhixhix

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X