Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
    Chân trọng cám ơn Bác vantienbt rất nhiều ,,Để Em thử xem thế nào rồi báo cáo lại sau ,,,,Thank ,,,....
    thank!!! ly cà phê ngon thật...a thuancoi rất chu đáo!!!!!

Comment

• đây bác đóng thử

Nguyên văn bởi thanhtinh124 Xem bài viết
      ae có fw tivi DAEWOO DS-16D3RXD tda9341 vet LA78040,công suất 42052,chứng của máy là màn hình thun lại còn khoảng 15cm.e kiểm tra vẹt và các linh kiện hít rùi mà chưa phát hiện hư gì.ae có fw cho mh thử phát xem sao,cảm ơn ae nhìu
      .....................
      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
        thank!!! thế mới đau đầu chứ!!! e đã thay plyback luôn rồi vẫn không hiệu wả gì...huhuhu hixhixhix
        g2 bị sụt von thì mình đoán là yếu đèn với bi co hình như thế bác coi tụ và điện trở phần vert xem

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
          bác thuận còi nhưng sao viết chử lại to thế.....hao giấy mực quá hihihihiiiiiiiiiiii.....
          nó ăn chữ sống qua ngày mờ, thằng này tật hơn tuổi.

Comment

• cảm ơn bác nhìu,có j e báo cáo lại sau he..mời bác fe buổi sáng,một ngày làm việc hốt lúa nhìu.hihi

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
              bác thuận còi nhưng sao viết chử lại to thế.....hao giấy mực quá hihihihiiiiiiiiiiii.....
              Bác ấy viết như thế là sau này bác sẽ....to ra,ko còn còi nũa ấy mà.hiiiiii

Comment

• Nguyên văn bởi mitsumi-2000 Xem bài viết
                ăn chữ sống qua ngày mờ, thằng này tật hơn tuổi.
                Tao đã lấy diêm đốt *** Má mày đâu mà mày cứ chọc Bạn Tao hoài vậy ,,,Mày vào diễn đàn mới viết được 12 bài thì toàn bài chọc ngoáy người khác ...Mày hãy đọc kỹ lại từ cái bài ở luồng SAMSUNG xem Phương hải dương viết như thế nào ...Mày đúng là hàng Cẩu ,,Trệ ,,,
                Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi mitsumi-2000 Xem bài viết
                  nó ăn chữ sống qua ngày mờ, thằng này tật hơn tuổi.
                  đúng như bác thuần nói lên diễn đản là giúp đỡ học hỏi kinh ngiệm lẫn nhau đến như bác thuần mà mày cũng còn sủa được thì ko biêt là giống cẩu gì

Comment

Tao đã lấy diêm đốt *** Má mày đâu mà mày cứ chọc Bạn Tao hoài vậy ,,,Mày vào diễn đàn mới viết được 12 bài thì toàn bài chọc ngoáy người khác ...Mày hãy đọc kỹ lại từ cái bài ở luồng SAMSUNG xem Phương hải dương viết như thế nào ...Mày đúng là hàng Cẩu ,,Trệ ,,,
                    bớt nóng a ơi....không chấp nhất với những người ra vẻ làm gì cho mệt.....

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                      bớt nóng a ơi....không chấp nhất với những người ra vẻ làm gì cho mệt.....
                      Cám ơn Bác rất nhiều ,,,Vì từ mấy hôm nọ đến nay không hiểu sao ?Em đâu có động chạm gì đến nó đâu .Mà nó toàn chọc Em và Phương_dt Hải Dương ,,Thế mới lạ .....Mọi người cứ thử xem hồ sơ của nó xem ,,,
                      Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

bác k nên nóng giận là gì...tôi nói vậy là bác hiểu rồi.bác tập trung vào công việc với ae đi..tôi và ae hiểu bác là được rồi...mình có ăn học mà bác

DĐ:-
                        Email:

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
                          thank huynh nhiều! fw chạy ok nhưng không hiển thị.đại hoạ đến nữa rồi. đây là pan của tivi.
                          giả vờ nhắm mắt thay mấy cái tụ xung quanh ic xử lý đi....hihiiii coi chừng thay xong nó hiện chử lên là khổ cho người góp ý đó nha(tôi đang học nghề nghĩ sao nói vậy nếu k đúng pan đừng có chửi tôi nghiệp tôi nha bạn)hiiiiiiiiiiiii.............có cảm ơn thì nhớ bấm vào chử cảm ơn trên gốc đó động viên ae mai mốt xin 1 fw tôi cho 1 kho luôn...kakakaaa.........

DĐ:-
                          Email:

Comment

• CHÀO CÁC BÁC EM CÓ LẢNH ĐẦU ĐỈA A RIANG 36G BỆNH CỦA NÓ LÀ .ĐUÔI ĐIẾC MÌNH KIỂM TRA NGUỒN BT MÀ XAO CHÍP KO CHAY . LOẠI NÀY ROM DÀI HÀNG CHÂN KO GIỐNG NHƯ 36K CHO NÊN KO NAP ROM ĐƯƠC. VÂY BÁC NÀO CÓ SỦA QUA XINH GIÚP EM VỚI EM XINH CẢM ON NHỀU LẮM !!!!

Comment

hôm nay mình mới đi vắng 1 ngày mà ở nhà có ngừoi chọc bác thuan rồi he!!! bực mình!!!
                              nếu ai có những lời không hay thì xin bác bỏ ngoài tai./. hãy cố gắng,đoàn kết giúp đỡ ae trên diễn đàn.
                              ae rất cần sự giúp đỡ của a đó, biết không hả cao thủ??????? theo e đoán đây là 1 người thay tên đổi họ liên tục để lên diển đàn chọc phá ae đó.
                              mình phải kiên định mục tiêu Xã Hội Chủ Nghĩa chứ!!! phải giữ vững lập trường,không lay động trước âm mưu của các thế lực thù địch./.
                              "Đoàn kết,đoàn kết,đại đoàn kết
                              Thành công,thành công,đại thành công"

Comment

Cám ơn Bác rất nhiều ,,,Vì từ mấy hôm nọ đến nay không hiểu sao ?Em đâu có động chạm gì đến nó đâu .Mà nó toàn chọc Em và Phương_dt Hải Dương ,,Thế mới lạ .....Mọi người cứ thử xem hồ sơ của nó xem ,,,
                                mình là người có văn hóa nên không chấp nhức với những người đã dốt không lo học hỏi.....kiến thức được bao nhiêu mà nói này nọ....a chửi là chửi lên đầu....dùng từ gì mà hắn cảm thấy ngắn gọn nhưng ngẫm lâu thì em nó mới cay.....bác tinh gọi em là em là được rồi....em con nhỏ a ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X