Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
    giả vờ nhắm mắt thay mấy cái tụ xung quanh ic xử lý đi....hihiiii coi chừng thay xong nó hiện chử lên là khổ cho người góp ý đó nha(tôi đang học nghề nghĩ sao nói vậy nếu k đúng pan đừng có chửi tôi nghiệp tôi nha bạn)hiiiiiiiiiiiii.............có cảm ơn thì nhớ bấm vào chử cảm ơn trên gốc đó động viên ae mai mốt xin 1 fw tôi cho 1 kho luôn...kakakaaa.........
    thank huynh nhiều !!!!!!
    để e thử rồi báo cáo huynh

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
      hôm nay mình mới đi vắng 1 ngày mà ở nhà có ngừoi chọc bác thuan rồi he!!! bực mình!!!
      nếu ai có những lời không hay thì xin bác bỏ ngoài tai./. hãy cố gắng,đoàn kết giúp đỡ ae trên diễn đàn.
      ae rất cần sự giúp đỡ của a đó, biết không hả cao thủ??????? theo e đoán đây là 1 người thay tên đổi họ liên tục để lên diển đàn chọc phá ae đó.
      mình phải kiên định mục tiêu Xã Hội Chủ Nghĩa chứ!!! phải giữ vững lập trường,không lay động trước âm mưu của các thế lực thù địch./.
      "Đoàn kết,đoàn kết,đại đoàn kết
      Thành công,thành công,đại thành công"
      theo mình thấy lên đây là để chủ yếu học hỏi và kiếm lúa là chính....bởi những gì không biết a em có pan hay chỉ bảo nhau....mà bác còn nợ em con gà quay đó nha....im luôn

Comment

• fw chay ok bac ah.một lần nữa cảm ơn bác rất nhìu.mời bác dùng fe buổi tối nha.

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
          g2 bị sụt von thì mình đoán là yếu đèn với bi co hình như thế bác coi tụ và điện trở phần vert xem
          thanks !!! khu vực vert mình kiểm tra hết rồi huynh ơi!!! mình ngi ngờ ic khiển,nhưng không có ic thử.ic zin là 863328a ,không biết 863328c thay vào được không nữa./. huhu hixhix .mình tiếp tục ngâm cứu có gì báo lại ae sau!!! huhu

Comment

hôm nay mình mới đi vắng 1 ngày mà ở nhà có ngừoi chọc bác thuan rồi he!!! bực mình!!!
            nếu ai có những lời không hay thì xin bác bỏ ngoài tai./. hãy cố gắng,đoàn kết giúp đỡ ae trên diễn đàn.
            ae rất cần sự giúp đỡ của a đó, biết không hả cao thủ??????? theo e đoán đây là 1 người thay tên đổi họ liên tục để lên diển đàn chọc phá ae đó.
            mình phải kiên định mục tiêu Xã Hội Chủ Nghĩa chứ!!! phải giữ vững lập trường,không lay động trước âm mưu của các thế lực thù địch./.
            "Đoàn kết,đoàn kết,đại đoàn kết
            Thành công,thành công,đại thành công"
            pác có nghe nói đoàn kết là chết chùm,chia rẻ là chết lẻ tẻ không hehehe!!!!!!!!! nói vui vậy thôi chứ không có cái diễn đàn này thì những tay thợ kém cổi như em thì biết bao giờ tiến bộ lên được em xin cảm ơn các anh rất rất nhiều chúc cho diển đàn phát triển mạnh hơn nửa. vài lời tâm sự xin các anh đừng cười

Comment

• Nguyên văn bởi lamdientu Xem bài viết
              pác có nghe nói đoàn kết là chết chùm,chia rẻ là chết lẻ tẻ không hehehe!!!!!!!!! nói vui vậy thôi chứ không có cái diễn đàn này thì những tay thợ kém cổi như em thì biết bao giờ tiến bộ lên được em xin cảm ơn các anh rất rất nhiều chúc cho diển đàn phát triển mạnh hơn nửa. vài lời tâm sự xin các anh đừng cười
              cảm ơn lời chúc của huynh dành cho diễn đàn!!!!
              thấy yahoo của huynh có chữ tan hiep không lẻ huynh ở tiền giang????

Comment

thanks !!! khu vực vert mình kiểm tra hết rồi huynh ơi!!! mình ngi ngờ ic khiển,nhưng không có ic thử.ic zin là 863328a ,không biết 863328c thay vào được không nữa./. huhu hixhix .mình tiếp tục ngâm cứu có gì báo lại ae sau!!! huhu
                g2 trưa đủ bác thay cao áp với tụ g2 rồi thì bác sách cái vỉ sang đèn khác mà text đi

Comment

• Nguyên văn bởi lamdientu Xem bài viết
                  cảm ơn lời chúc của huynh dành cho diễn đàn!!!!
                  thấy yahoo của huynh có chữ tan hiep không lẻ huynh ở tiền giang????

Comment

• ????????????????
                    Last edited by thanhhai1127; 27-11-2013, 11:25.

DĐ:-
                    Email:

Comment

• anh em cho e xin file chuẩn của Panasonic TC-29RX20V VTC49 X3F cho e xin với.ban đầu e nó bị sập mành,e nạp file khác thì mành rất ok nhưng k thu dc kênh nào,các chế độ của kênh rất tốt rồi.anh e có file cho e xin hay có cách nào giúp e với.e xin cảm ơn.
                      TT Điện Tử - Điện Thoại
                      Đức Nội - Minh Vụ
                      Đ/c: Mai Trang - Minh Tân
                      Phú Xuyên- TP Hà Nội
                      Email:

Comment

• CHÀO CÁC ANH ANH NÀO CÓ FAI DAEWOO_DS_2146BFD CHO EM XIN VỚI EM CẢM ƠN NHIỀU EM RẤT CẦN !!!

Comment

• Nguyên văn bởi Nội_1986 Xem bài viết
                          anh em cho e xin file chuẩn của Panasonic TC-29RX20V VTC49 X3F cho e xin với.ban đầu e nó bị sập mành,e nạp file khác thì mành rất ok nhưng k thu dc kênh nào,các chế độ của kênh rất tốt rồi.anh e có file cho e xin hay có cách nào giúp e với.e xin cảm ơn.
                          Con ăn nhau ở cái tem dán xem mấy chấm Bạn ơi ! ,,,,Trên lưng IC ấy,,Thử file này xem
                          Attached Files
                          Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi Nội_1986 Xem bài viết
                            anh em cho e xin file chuẩn của Panasonic TC-29RX20V VTC49 X3F cho e xin với.ban đầu e nó bị sập mành,e nạp file khác thì mành rất ok nhưng k thu dc kênh nào,các chế độ của kênh rất tốt rồi.anh e có file cho e xin hay có cách nào giúp e với.e xin cảm ơn.
                            Thử tiếp này ,,...
                            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                              CHÀO CÁC ANH ANH NÀO CÓ FAI DAEWOO_DS_2146BFD CHO EM XIN VỚI EM CẢM ƠN NHIỀU EM RẤT CẦN !!!
                              Thông tin của Bạn khó hiểu quá ,,,Đừng tiết kiệm thông tin Bạn ah ...

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                                hehe bạn làm liều 1 phen gửi vỉ mạch qua đây mình đi nhờ người làm cho...tôi mới học nghề nhưng có quen ae làm nghề giỏi đó
                                phải chiến đấu đến giây phút cuối chứ./.thank huynh./ e tiếp tục ngâm cứu rồi báo cáo./.1 ngày tưoi đẹp nhé huynh./.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X