Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ace ai có file tv tiến đạt 29e20 ic: tcl-a25v02-to/8857CRNG5FF4 ic memory 24c16a cho mình xin với.... đang rất cần.... tks ace trước

Comment

• Mình vừa nhận 1 đầu dvd AMW HV5 ic MT1389DE ( con lớn ) mem 24c02 ( dán ) bị treo ở logo HELLO. Ai có FW đầu này cho mình xin rất cảm ơn x2...

Comment

• Nguyên văn bởi Nội_1986 Xem bài viết
        anh em cho e xin file chuẩn của Panasonic TC-29RX20V VTC49 X3F cho e xin với.ban đầu e nó bị sập mành,e nạp file khác thì mành rất ok nhưng k thu dc kênh nào,các chế độ của kênh rất tốt rồi.anh e có file cho e xin hay có cách nào giúp e với.e xin cảm ơn.
        để fw zin nó đi mở sevirce ra chỉnh là ok chứ gì

DĐ:-
        Email:

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenchip Xem bài viết
          ace ai có file tv tiến đạt 29e20 ic: tcl-a25v02-to/8857CRNG5FF4 ic memory 24c16a cho mình xin với.... đang rất cần.... tks ace trước
          ai có rom này cho mình xin với, cần gấp quá...

Comment

• CHỦ MÁY ĐEM LƠI BẢO CÒN BẢO HÀNH CHO NÊN EM KO MỞ RA . HIÊN TƯƠNG CỦA NÓ LÀ Ở DÀI VỈNH LÓNG 1 KO KHIỂN ĐƯƠC FIM VÀ REMTE NÓ HIÊN HAI HÀN CHỬ KÌ LẠ
            FCTY_195L_214
            HEAT RUM
            EM NGHI NGHỞ IC NHỚ ANH THUÂN ƠI NẾU CÓ FAI EM MỚI MỞ MÁY RA ĐƯỢC . ANH CÓ CHO EM EM CÁM ƠN NHIỀU!!!!!

Comment

• Cám ơn bác thanhhai nhé.! Mấy hôm rồi bận quá, nay mới làm.. file bác cho chạy OK .Cám ơn bác nhiều nhé.!
              Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
              có 2 fw này bác thử xem chạy k?

Comment

• anh em ai có fw nhớ tivi tcldt-2109arb tổng 8823 cho mình xin ạ và có sơ đồ cho mình xin cảm ơn
                máy tình trạng nhảy phím lung tung dã loại trừ phím mà vẫn nhảy hoặc ai gặp xin chỉ giúp ạ
                khi định bỏ cuộc.
                hãy nhớ lại lý do mình bắt đầu nó
                .0975006559

Comment

• e cảm ơn Bác thuancoi1974.e cũng biết nhưng con ic của e nó bị mờ hết mất cái giấy gián đó rồi.giờ làm thế nào bác.
                  TT Điện Tử - Điện Thoại
                  Đức Nội - Minh Vụ
                  Đ/c: Mai Trang - Minh Tân
                  Phú Xuyên- TP Hà Nội
                  Email:

Comment

ace ai có file tv tiến đạt 29e20 ic: tcl-a25v02-to/8857CRNG5FF4 ic memory 24c16a cho mình xin với.... đang rất cần.... tks ace trước
                    đang rất cần, up cho ace nào có cho minh xin.... xin cảm ơn và hậu tạ... sao mình ko up được file lên diễn đàn vậy

Comment

• đã up được file... ace ai sửa hộ file này với tien dat 8857 24c16a.zip
                      tks

Comment

đã up được file... Ace ai sửa hộ file này với [ATTACH]78979[/ATTACH]
                        tks
                        mình có file tiendat.nhưn mình ko biét gữi. Bạn chỉ cach gữi

Comment

• bác nào có phai nhớ của niko 29F 0809A tổng chạy OM8377PS nhớ 24c08 cho em xin với ?????????? phiên bản tiếng việt ấy ạ ??????????
                          ĐT:0948119255

Comment

• ANH THUÂN COI ƠI EM ỞM MÁY RA RỒI DAEWOO-DS-2146FPD- TỔNG TDA9341PS/N3/A .24C16 .EM YAY THỬ IC NHỜ KHÁC RỒI NÓ CHẠY TỐT NÓ BỊ SAY MÀU VÀ NGAN ,VỌC .VÂY AE TRÊN DIỂN DÀN CÓ FAI TỐT CHO EM XIN VỚI EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN NHIỀU LẮM

Comment

• Nguyên văn bởi H0angL0ng Xem bài viết
                              theo mình thấy lên đây là để chủ yếu học hỏi và kiếm lúa là chính....bởi những gì không biết a em có pan hay chỉ bảo nhau....mà bác còn nợ em con gà quay đó nha....im luôn
                              trí nhớ tốt wá he!!! ae không mà!!! có dịp gặp nhau thì chơi liền!!! khà khà khà!!!
                              buổi tối vui vẻ nha huynh!!! tội nghiệp bác thuancoi wá, cao thủ mà bị "chơi" hoài hà!!!
                              đúng là đường tăng hay gặp nạn!!!! Thiện tai !!! thiện tai !!! (đùa với bác thuan cho vui ) hihihi

Comment

• Nguyên văn bởi lamdientu Xem bài viết
                                pác có nghe nói đoàn kết là chết chùm,chia rẻ là chết lẻ tẻ không hehehe!!!!!!!!! nói vui vậy thôi chứ không có cái diễn đàn này thì những tay thợ kém cổi như em thì biết bao giờ tiến bộ lên được em xin cảm ơn các anh rất rất nhiều chúc cho diển đàn phát triển mạnh hơn nửa. vài lời tâm sự xin các anh đừng cười
                                Chính xác! dđ như một môi trường động, đừng bao giờ tin những thằng sì pam kiểu như còi thuận or phương láo cá, kiến thức như đáy giếng mừ ngày tối cứ như ÔNG SAO, dốt mà bày đặc( heee sai chính tả rồi), muốn tiến bộ lên được cần có phản biện. Ae mạnh dạn lên.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X