Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi huutuan95 Xem bài viết
    chào anh em trên diẽn đàn,mình đang làm 1 con led panasonic l32x30v,bệnh của nó,khi bật nguồn lên đèn báo nguôn chớp tăt chớp tăt,mình đo nguồn 24v,15v vân bình thương nhưng máy không chạy,nhưng tắt nguồn đi rồi lấy máy sấy sấy nơi boas nguôn rồi bật nguồn lên thì máy chay bình thường,anh em trên diên đàn ai đả gặp bệnh này xin giúp mình với,mình xin chân thành cảm ơn
    thử cho em nó tắm rửa bằng OMO xem ko thì thay opto chúc may mắn

Comment

• bác nào có fw tivi VTB A2125 ic khiển ST92T195D781 ic giải mã STV2248 ic nhớ 24c08 cho em xin,em đã tìm trên diễn đàn mà chưa thấy,sắp tết rồi ae giúp mình với.thankyou.

Comment

• Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
        bác nào có fw tivi VTB A2125 ic khiển ST92T195D781 ic giải mã STV2248 ic nhớ 24c08 cho em xin,em đã tìm trên diễn đàn mà chưa thấy,sắp tết rồi ae giúp mình với.thankyou.
        thư xem nhé
        Attached Files

Comment

chào anh em trên diẽn đàn,mình đang làm 1 con led panasonic l32x30v,bệnh của nó,khi bật nguồn lên đèn báo nguôn chớp tăt chớp tăt,mình đo nguồn 24v,15v vân bình thương nhưng máy không chạy,nhưng tắt nguồn đi rồi lấy máy sấy sấy nơi boas nguôn rồi bật nguồn lên thì máy chay bình thường,anh em trên diên đàn ai đả gặp bệnh này xin giúp mình với,mình xin chân thành cảm ơn
          bạn thay tụ lọc nguồn .thường nguồn 15v.

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
            thư xem nhé
            cảm ơn anhnamdinh1 mình nạp máy chạy rồi,mành bị dãn,mà không có dk để mở sevice dùng điện trở co lại thì bị lệch tâm mành.thật là nan giải......

Comment

• anh có phần mềm tivi toshiba lcd 40AV10V không ạ. giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
                cảm ơn anhnamdinh1 mình nạp máy chạy rồi,mành bị dãn,mà không có dk để mở sevice dùng điện trở co lại thì bị lệch tâm mành.thật là nan giải......
                nếu lẹch thì ban câu trở vào 2 chân in hoặc uot hình sẽ dịch lên hoặc xuống thôi(lấy đồng hồ đo với mát )

Comment

• ko có bạn ạ

Comment

• anh em có file jvc 21D81 CPU M37212M8-065SP VO2 2408 GIẢI MÃ 1266 tình trạng máy không nhận ic nhớ nhờ anh em dđ giúp đỡ thank nhieu?

Comment

• [QUOTE=dientuthao;830081]anh em có file jvc 21D81 CPU M37212M8-065SP VO2 2408 GIẢI MÃ 1266 tình trạng thử fw này nhé nếu ko nhận nhớ kiểm tra mấy dườngddataaa clok có những con gim 5.6v hay bị chập thay đi nhé
                      Attached Files

Comment

• [QUOTE=anhnamdinh1;830083]
                        Nguyên văn bởi dientuthao Xem bài viết
                        anh em có file jvc 21D81 CPU M37212M8-065SP VO2 2408 GIẢI MÃ 1266 tình trạng thử fw này nhé nếu ko nhận nhớ kiểm tra mấy dườngddataaa clok có những con gim 5.6v hay bị chập thay đi nhé
                        cám ơn bạn nhiều lắm để mình thu

Comment

mình cung đa thay thư tu loc nguồn và tắm omo rồi mà vẩn không được,mong anh em giúp đơ

Comment

• Nguyên văn bởi dientuthao Xem bài viết
                            anh em có file jvc 21D81 CPU M37212M8-065SP VO2 2408 GIẢI MÃ 1266 tình trạng máy không nhận ic nhớ nhờ anh em dđ giúp đỡ thank nhieu?
                            Gửi bác fw zin nè:
                            Attached Files

Comment

• ae diễn đàn tro e sin fịe dalinh môđen CTV-14K16AS TDA9370 [D1-27] E Cám on nhiều

01686033903
                              d/c khu phố 8 đuong phú loi
                              thành phố thủ dầu một binh duong

Comment

mình cung đa thay thư tu loc nguồn và tắm omo rồi mà vẩn không được,mong anh em giúp đơ
                                néu chớp tắt bạn xoáy vào nguồn 5v ko htif câu thử nguồn 5v khác thử xem

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X