Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sang xuân mới chú tòn thể diễn đàn một năm mới luôn mạnh khỏe an khang thịnh vượng vạn sự như ý .......

Comment

• Năm hết Tết đến chúc toàn thể anh chị em trên diễn đàn năm mới – Đón Ngựa tiễn Rắn – Chúc ông chúc bà – Chúc cha chúc mẹ – Chúc cô chúc cậu – Chúc chú chúc dì – Chúc anh chúc chị – Chúc luôn các em – Chúc cả các cháu – Dồi dào sức khoẻ – Có nhiều niềm vui – Tiền xu nặng túi – Tiền giấy đầy bao – Đi ăn được khao – Về nhà người rước – Tiền vô như nước – Tình vào đầy tim – Chăn ấm nệm êm – Sung sướng ban đêm – Hạnh phúc ban ngày – Luôn luôn gặp may – Suốt năm con Ngựa nhé ?

Comment

• NĂm cỦ ĐẢ qua nĂm mỚi ĐẾn Đem ĐẾn cho anh chỊ em. TrÊn diỂn ĐÀn mỘt nĂm dÒi vÀo sỨc khẺo lÀm Ăn xuÔng xẺ . Hanh phÚc luÔng tƯƠi trẺ tiỀn ngÀy nÀo cỦng ĐẺ. VẨy anh chỊ em ta mỚi khỎe ... NĂm con ngỌ xin chÚc anh chỊ em trÊn dĐ <<<< mẢ ĐÁo thÀnh cÔng >>>>

Comment

• TIVI PANASONIC TC-21FJ71C MẤT MÀU IC TỔNG 49XF3 , Sau kiÊm tra mÌnh thay thỬ tu dÁn 614 nÓi tỪ thẠch anh xuỐng mass 10p , thÌ cÓ mÀu tỐt bÁo cho anh em lÀ vẠy cÓ lẺ tỤ 1op nÀy bi khÔ

Comment

• chào các bác . các bác oi ? em dang gap chú jvc lcd 42z10 hiện tượng máy có đèn báo nguồn . ấn nút mở nguồn thì đèn báo nguồn nháy nháy liên tục và chẳng lên gì các bác ạ ??????? các bác hỗ trợ em với ạ . em chưa biết kiểm tra tư đâu ạ j ??????? mong các bác chỉ giúp ????????
            ĐT:0948119255

Comment

• TẶng anh em nĂm mỚi
              Attached Files
              ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• bác nào có fw tivi JVC AV-21L81 tda9386/n1/2s0555 nhớ 24c08 cho em xin em đang rất cần.cảm ơn nhiều.

Comment

• Bác thử cái này xem có dùng được không ạ !!!!
                  Attached Files
                  Telephone number : 098H882372
                  YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                    Bác thử cái này xem có dùng được không ạ !!!!
                    nạp fw của bác máy có chạy nhưng bị dãn (nở cả ngang lẫn dọc)và có một sọc đen to bằng 2 ngón thẳng đứng ở bên trái màn hình gần sát cạnh trái.cảm ơn bác đã quan tâm năm mới chúc bác và gia quyến mạnh khỏe,hạnh phúc.chúc bác làm được nhiều pan khó,đóng góp xây dựng diễn đàn mình ngày càng phát triển.

Comment

• Nguyên văn bởi dinhvanquy09 Xem bài viết
                      bác nào có fw tivi JVC AV-21L81 tda9386/n1/2s0555 nhớ 24c08 cho em xin em đang rất cần.cảm ơn nhiều.
                      thử fw nầy xem
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                        thử fw nầy xem
                        fw này của bác máy mở nguồn chậm .máy chạy màn hình không sáng vặn g2 cao nổi đường hồi.không tắt máy bằng remote được.thanhyou.

Comment

bác nào có fw tivi JVC AV-21L81 tda9386/n1/2s0555 nhớ 24c08 cho em xin em đang rất cần.cảm ơn nhiều.
                          Thử phát xem sao nhé.
                          Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

anh thử fw này xem
                            Attached Files

DĐ:-
                            Email:

Comment

• bác nào có fine đầu đĩa DVD calidaily DVD-108 bo chạy ET-920D cho em xin với ạ em xin cảm ơn ?????????
                              ĐT:0948119255

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                                anh thử fw này xem
                                vẫn chưa được thanhhai1127 ơi.có lẽ nó còn bị phần nào nữa chăng?lạ cái là mình nạp fw av-21l81b thì máy lại chạy chỉ mỗi tội dãn màn và có một sọc đen thẳn đửng rộng 3cm cách mép trái 3cm.và dò đài được nhưng không nhớ được kênh.thật khó hiểu quá....các bác ghé ngang qua cho em ý kiến với ạ.thankyou.
                                Last edited by dinhvanquy09; 07-02-2014, 19:37.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X