Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cac bac oi lam on giup em voi em co con tivi shap muon chinh meo goi. Em vao secvice no cu doi password ai biet xi. Giup em voi khach ho cu doi lam em lo qua. Din cam on

Comment

• Nguyên văn bởi anhtaind Xem bài viết
      Cac bac oi lam on giup em voi em co con tivi shap muon chinh meo goi. Em vao secvice no cu doi password ai biet xi. Giup em voi khach ho cu doi lam em lo qua. Din cam on
      Bạn nhập 2398 thử xem!
      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
      Tel: 01652.030103

Comment

• anh em tren có fw belco md 2200 bo 8202r cho minh xin mình ko up fw lỏi đc rat cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi soccamau Xem bài viết
          anh em tren có fw belco md 2200 bo 8202r cho minh xin mình ko up fw lỏi đc rat cám ơn
          File đây Bạn!
          Attached Files
          Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
          Tel: 01652.030103

Comment

• AE có mẫu rom đầu đĩa hanco model k79 cho mình xin với

Comment

• ae trên dd chỉ giúp dùm e tivi daewoo bị cháy con điện trở r911 ở trên bo đuôi đèn , ic tổng tda 9341 , model ds-16d3rxd mong các ae chỉ giúp dùm e.....
              Ở Đời phải biết thứ tha
              Chỉ có muốn ngủ chả tha đêm nào

Comment

• Cam on ban Thanh Tam da giup minh muon tim password o trong muc secvice de chinh co dan vi may can thay den hinh

Comment

• Nhờ các anh sửa giúp em con file đầu DVD này với ạ
                  model: LG DV560
                  mã boar máy: ET-921J
                  mã quắc : DVD-550.PCB
                  Attached Files

Comment

• Neu bo duoi dung TDA 6107 thi ban co the Tim o may Sam Sung cung khong khac may dau neu khong co the thay bang bo duoi khac cung duoc nho Quan tam den chan IK

Comment

• Nguyên văn bởi vietludan Xem bài viết
                      các anh cho em hỏi chút nhe đầu Ariang AR_36M đĩa karaoke hát bình thường nhưng bấm số chọn bài tiếp theo vẩn nhớ bài nhưng khi hát được bài đầu tiên thì nó trở lại từ đầu như lúc chưa chọn bài hát vậy các anh nào có fw rom của nó cho em xin dùng thử xem sao,
                      Em gửi fw của nó cho mấy anh kiểm tra dùm em xem nó có bị lổi ko nhé.cám ơn các anh trước nha .
                      hinh như một số dia bay gio chep hok chất lượng nên hay có tình trạng như thế

Comment

• AE cho tôi xin file rom tohiba hay 23 8873cscng6v09 cám ơn thật nhiều!

Comment

• Nguyên văn bởi trungdtck Xem bài viết
                          AE cho tôi xin file rom tohiba hay 23 8873cscng6v09 cám ơn thật nhiều!
                          Bạn đọc model mới chính xác đỡ mất time

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                            Bạn đọc model mới chính xác đỡ mất time
                            cám ơn bạn ! mình chỉ có con IC thôi muốn cho nó chạy vĩ tcl 8873CSANG6J71

Comment

• NHỜ A,E THỢ GIÚP ĐỠ E TIVI SAMSUNG LA32S81B....CẰM ĐIỆN ĐÈN ĐỎ NHÁY 4 NHỊP RỒI TẮT...KO BÍT BỊ HỎNG BO NÀO NHỜ ANH EM GIÚP...
                              MÁY BỊ MẤT NGUỒN STANBY...EM LÀM CHO CÓ NGUỒN STANBY RỒI NHƯNG CẮM VÀO MÁY ĐÈN ĐỎ BÁO NHÁY 4 NHỊP RỒI TẮT....NHỜ A,E GIÚP ĐỞ

Comment

• Chào các bác. Các Bác cho Em xin file room đầu DVD LG DV380 IC Tổng SPHE8202 Room MX25L16 Mã bo DV381-E Ram 52Pin. Nó hiện tại không đọc được đĩa CD, còn các đĩa khác vẫn đọc ngon lành. E nghĩ tại fw của nó bị nỗi. Em xin cảm ơn các bác nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X