Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi damxoviet Xem bài viết
    help
    e có con tivi lg slimfat 29fu6rl đang chạy.. Tự động tắt nguồn.. Ko còn đèn báo.nguồn b+ mất hết.. Chỉ còn 15v nuôi ic tiếng. E thay thử str6556 mà ko dc..(khi rút điện ra.tụ 450 tích điện. Xả điện lại chạy dc 2phút r tắt tiep).ai gặp r chỉ giáo e với
    nguỒn 15v tÍch do ko xẢ .kiỂm tra r chÂn (5) khoẢng 36k .x6556.. Hay ĐỨt nhÉ ko thÌ xem phẦn so Áp tl431` r 91k+91k
    Last edited by anhnamdinh1; 25-12-2014, 14:00.

Comment

• chào các ae mình đang cần fw rom đầu dvd HLD-198 mã bo ET-820 ic 8202ld ram 54 vfd;SG-4800C.PCB rất mong được sự giúp đỡ của các ae

Comment

• Nguyên văn bởi thanhtam6875 Xem bài viết
        click chuột phải vào file Bạn cần nén =>Add avchive...=>xuất hiệ hộp thoại Avchive name and parametert => vào cử sổ Adchive format => chọn ZIP => OK.
        thank anh nhiu.em pót thu mấy anh thông cảm cho.SAMSUNG-Slim-CS21A530FL-TDA12135H_24C16-OK.zipsao kì zậy

Comment

• Nguyên văn bởi thanhnhanpt Xem bài viết
          thank anh nhiu.em pót thu mấy anh thông cảm cho.[ATTACH]93257[/ATTACH]sao kì zậy
          Đc rồi đó bạn.
          THUỐC ĐẮNG GIÃ TẬT SỰ THẬT MẤT LÒNG

Comment

• Nguyên văn bởi cop@pro Xem bài viết
            chào các ae mình đang cần fw rom đầu dvd HLD-198 mã bo ET-820 ic 8202ld ram 54 vfd;SG-4800C.PCB rất mong được sự giúp đỡ của các ae
            File đây BẠn!
            Attached Files
            Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
            Tel: 01652.030103

Comment

• cám ơn bạn thanhtam6875 rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi vietphat Xem bài viết
                Đc rồi đó bạn.
                sao nó k rời ra vậy?

Comment

• Nguyên văn bởi thanhnhanpt Xem bài viết
                  sao nó k rời ra vậy?
                  e moi gap cái tivi samsung slim modem cs21a530fl ic tong 12110 ic manh 78045 hien tuong nó chay khoang 20p la tu nhiên chu vtv3 bi dãn lên.rồi sau do e để máy nguội lai la binh thuong chay nong len la co hien tuong do cac bac ak.cac bác tren dđan ai da gap benh nay roi xin các bác chi giao cho e voi.e đã thay ic tong va ic manh voi tụ loc nguon manh roi nhung van không co ket qua gi

Comment

• Nguyên văn bởi nhattan1991 Xem bài viết
                    e moi gap cái tivi samsung slim modem cs21a530fl ic tong 12110 ic manh 78045 hien tuong nó chay khoang 20p la tu nhiên chu vtv3 bi dãn lên.rồi sau do e để máy nguội lai la binh thuong chay nong len la co hien tuong do cac bac ak.cac bác tren dđan ai da gap benh nay roi xin các bác chi giao cho e voi.e đã thay ic tong va ic manh voi tụ loc nguon manh roi nhung van không co ket qua gi
                    lúc bị dãn ra bác đo nguồn B+ sem thế nào tăng hay giảm không

Comment

• Cho mình xin file rom tivi LG RT-29FD15V với!! HELP !!

Comment

• OK roi ban

Comment

• hinh nhu ban nói đó là bi rủ mành đó minh có làm pan này roi ban thử thay các tụ mành xem sao giống pan minh làm hay ko , chuc ban thành công

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                            lúc bị dãn ra bác đo nguồn B+ sem thế nào tăng hay giảm không
                            dãn dọc( Vertical)

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi phamphuocan Xem bài viết
                              hinh nhu ban nói đó là bi rủ mành đó minh có làm pan này roi ban thử thay các tụ mành xem sao giống pan minh làm hay ko , chuc ban thành công
                              Làm pan này roi làm chỗ nào bạn, có thể chia xẻ đc hem? Cụ thể samsung slim modem cs21a530fl ic tong 12110 ic manh 78045 nè. kỹ thuật ko chém mang máng nhé

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi hocnghedienc Xem bài viết
                                thỬ xem nhÉ.............
                                cám ơn bác nhé ?!
                                ĐT:0948119255

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...