Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bác dũng giúp em vỚi
    bác sỬa giúp em fw nnày nha
    calindar midi 5 sỐ chaỵ Đỉa midi khong có tiẾng vỚi lại chỬ khÔng theo nhạc ma cỨ ĐỨng yÊn mỘt chỠ , hÌnh Ảnh thì vẪn bình thƯỜng. Dòng ĐẦu Điả này khÔng có sỬ dụng ic rùi hỔ trỢ midi mà tích hỢp chung trong rom luÔn Đó bác Ơi.
    Thank bác
    Attached Files

Comment

• Tặng bạn dùng thử nha.

Tặng bạn dùng thử nha
      Attached Files

Comment

• Gởi bạn thử nha.
        Attached Files

Comment

• Của bạn nào đó xin fw Kones 38A - 1389 có Đây
          Attached Files

Email :

Comment

• anh Q dũng cho em hỏi ngoài luồng chút nha số là em mới mua 1 mạch nạp pcb 50 của tme nạp thì ok còn ic mà đã chép rồi và dua vào đầu để đoc rồi thì lấy ra để xóa thì ko được mong anh nhín chút thời gian giúp đở dum em .em xin cám ơn anh nhiều chúc anh gặp nhiều may mắn.

Comment

• Anh có fw cuả ĐẦu calitronic midi 99d_8202r cho em xin
              thank

Comment

• Nguyên văn bởi tambtre Xem bài viết
                anh Q dũng cho em hỏi ngoài luồng chút nha số là em mới mua 1 mạch nạp pcb 50 của tme nạp thì ok còn ic mà đã chép rồi và dua vào đầu để đoc rồi thì lấy ra để xóa thì ko được mong anh nhín chút thời gian giúp đở dum em .em xin cám ơn anh nhiều chúc anh gặp nhiều may mắn.
                tăng ban món lay nhe
                Attached Files

Comment

• anh dủng có fw panasonic TC29RX20V[24c16] cho em xin em dang cần gấp. thank
                  call 01223824477

Comment

• cho em sin fai samsung P181 (ROM25L8005 CPU 1389)

Comment

• Xin rom dvd

cac ban dong nghiep nao co softwares ROM .DVD-9203uc bo chay 82802R dang may cassett.Up len minh xin cam on nhieu lam

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_led tc Xem bài viết
                        tăng ban món lay nhe
                        cám ơn bạn nhiều mình làm như cách bạn cho mà mình làm vẫn ko được

Comment

Mình cũng từng bị như bạn rồi , làm như cách trên là ok mà . Trước tiên chọn giao diện AT25HP512 xong chọn đại 1 fw nào cũng được ( chọn fw tivi cho nó nhanh ) nạp vào chip . Sau đó đổi lại giao diện của chip EN25B(P)80 và xóa , nạp bình thường . Chúc thành công .

Comment

• Nguyên văn bởi trankham Xem bài viết
                            cac ban dong nghiep nao co softwares ROM .DVD-9203uc bo chay 82802R dang may cassett.Up len minh xin cam on nhieu lam
                            Bạn có Rom lỗi ko up lên đi ! Có thể có người sửa được cho bạn .

Comment

ko biêt bạn muốn xóa ic gi tôi lấy ví dụ cho bạn ic thường găp nhe chức khi bạm muốn xóa được IC EN25T80 ban chọn AT25HP512(128)tìm một phai bất kỳ lạp cho IC EN25T80 (2-3 Lần muc đich lạp làm sai sung ok ban chọn EN25B(P)80 đê xóa-Balk test ok lạp ok chúc bạn thành công)

Comment

• Nguyên văn bởi tantung524 Xem bài viết
                                anh dủng có fw panasonic TC29RX20V[24c16] cho em xin em dang cần gấp. thank
                                sao không ai giúp mình hết vậy
                                call 01223824477

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X