Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi firering Xem bài viết
    Mọi người cho mình xin Rom của Calitronic 388K IC8202L Ram 54 chân 25T80 nhé, mình đang cần gấp. Ngày mai khách hàng lấy rồi. Cảm ơn mọi người rất nhiều
    không có đúng hiệu bạn cần,nhưng có 3 fw 388 sẽ giúp ok cho khách đó
    Attached Files

Linh Kiện Điện Tử Trung Quốc Làm Bằng Sắt

Comment

• bộ nạp cổng USB của Minh Tấn báo lỗi :nạp DVD 24xxx-25xxx báo lỗi 'có lỗi trong quá trình nạp IC' còn nạp cho TIVI lại báo lỗi dung lượng IC không đủ cho bộ nhớ .mình không hiểu và không nạp được. mong ae đồng nghiệp ai đã sử dụng bo nạp này giúp đỡ .xin cảm ơn các bạn.
      File gửi kèm
      Attached Files

Comment

• anh em cho mình hỏi một chút nhé mình muốn mua cao áp của tivi SHARP 29 inh số cao áp là JF 0501-38501 anh em ai biết mua ỏ đâu vui lòng chỉ hộ mình với xin chân thành cảm ơn

Comment

• Chào các bác, có bác nào có file rom của TV VTB A2121 cho em xin với,
          cảm ơn các bác nhiều.
          Chán ko buồn ký.

Comment

• Nguyên văn bởi tho hoc viec Xem bài viết
            chào các bác, có bác nào có file rom của tv vtb a2121 cho em xin với,
            cảm ơn các bác nhiều.
            bạn dùng thử
            Attached Files

Comment

• Cảm ơn bạn, để mình thử, chắc là được. Mình thử nạp FW của con 2120 vào lên màn đỏ lừ chả nhận key cũng không nhận Remot luôn.

... Đã thử và chạy tốt. một lần nữa cảm ơn bạn.
              Last edited by tho hoc viec; 29-04-2011, 12:59.
              Chán ko buồn ký.

Comment

• Mình đang gặp 1 đầu DVD : MUSTEK ko rõ model [ hàng mang ở nước ngoài về ] sử dụng chíp to :CT9928AF ;1ram dầy 83Mhz:NF0658N T224162B-3SJ ;mà lại 2 rôm ,1 rôm 32 chân vuông cắm đế :Pm37LV512-70JC ; 1 rôm gián 48 chân:29LV800BA-70PFCN . Mắt rất lạ, 2 thấu kính cho 2 mắt VCD và DVD...
                Hiện máy ko chạy được đĩa VCD còn đĩa DVD thỳ chạy OK...Mình mới làm đầu nên ko rõ bị mắt hay lỗi FW
                Rôm vuông 32 chân thỳ dùng giao diện nào ở PCB50, ấn vaò cái trên hay cái dưới.
                Rôm gián 48 chân trên thỳ dùng giao diện nào?
                Rất mong Tình TV ,Quocdung, Qhungdt cùng toàn thể ae d.đ quan tâm trợ giúp . TRÂN TRỌNG
                ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• tìm mắt thay đi bạn

Comment

• Nguyên văn bởi tuvan Xem bài viết
                    tìm mắt thay đi bạn
                    --------------
                    Cảm ơn tuvan .Chỗ mình mắt này hiếm quá ,mà ko biết mắt này tên là gì nhỉ ? Mình tìm khắp trên dưới có mỗi tem vàng ở chỗ cong mắt :FK0133097-22310
                    ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                    Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• anh em nào có source code của dvd quisheng 25xxx cho mình tham khảo với
                      Điện Tử Gia Phú
                      1007/72 lạc long quân phường 11 quận tân bình Tphcm
                      An Giang :820/12 tây khánh 2 mỹ hòa long xuyên

Phân Phối Đầu đĩa, Ampli, Loa

Comment

• Nguyên văn bởi vuthaihoai Xem bài viết
                        anh em nào có source code của dvd quisheng 25xxx cho mình tham khảo với
                        có đây bạn
                        Attached Files

Comment

• rom dvd va tv

anh quốc dủng ơi cho em hỏi thăm tí . file có đuôi .rar , up lên diển đàn được không . và làm thế nào để biết mình up lên thành công . cảm ơn anh nhiều !
                          trong quá trình sửa máy em copy được một số file chuẩn , muốn up lên diển đàn để chia sẻ với anh em . nhưng em up lên ko được anh giúp em nhé!

Comment

• anh DŨNG hay ae nào có file chuẩn của TV Deawoo 21 phẳng model : DS21U8F - 24C16 ,ic xử lí SDA5525HO22 cho xin nhé. đang bị pan mất hiển thị menu ,kênh, vol.. máy vẫn xem binh thường. CẦN GẤP ..Thank !

Comment

• Nguyên văn bởi danh Xem bài viết
                              anh DŨNG hay ae nào có file chuẩn của TV Deawoo 21 phẳng model : DS21U8F - 24C16 ,ic xử lí SDA5525HO22 cho xin nhé. đang bị pan mất hiển thị menu ,kênh, vol.. máy vẫn xem binh thường. CẦN GẤP ..Thank !
                              bác dùng fw này xem
                              Attached Files

Comment

• anh co fife dia mátuki 5700a cho e xin voi.chan thanh cam on.mail cua em letruonggiang83@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X