Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi hoanthien912 Xem bài viết
    chào cả nhà,bác nào có file của Darling CTV-29D970F thì cho mình xin với.máy không nhận DKTX
    Bạn nên nêu rõ số Ic VXL hoặc Tổng để anh em tìm cho đúng. bạn dùng thử fw này nha

29D960F-9384-A4-32.zip

DĐ: 0939809349

Comment

• chao anh em. a e cho mình xin fw đầu kỹ thuật số COEX F11 chip ALI3101c rom 25L40 kenh 11 chân TD1611 .mình xin cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
        Bạn nên nêu rõ số Ic VXL hoặc Tổng để anh em tìm cho đúng. bạn dùng thử fw này nha

[ATTACH]46619[/ATTACH]
        ic tổng TDA9384.memory 26C08,nạp fw của bác thì dktx ok ngược lại phím bấm ở tv ko được,ko dò đài được.không mở code được.cám ơn bác nhiêu lắm nhưng ko biết phải xử lí máy này sao nữa.Bác nào còn cao kiến gì nữa ko giúp mình với

Comment

có đây, thử rồi báo lại nha bạn

[ATTACH]46483[/ATTACH]
          hiện tượng của máy là có hạt mưa,góc phải phía trên màng hình hiện chử HEATRUN,nạp fw của Bác là ok liền,ko cần tinh chỉnh gì nữa.thanks Bác nhiều lắm
          chúc Bác và gia đình luôn mạnh khoẻ và thành công trong công viêc.chào quyết thắng

Comment

• fw mot so tivi
            Attached Files

Comment

ic tổng TDA9384.memory 26C08,nạp fw của bác thì dktx ok ngược lại phím bấm ở tv ko được,ko dò đài được.không mở code được.cám ơn bác nhiêu lắm nhưng ko biết phải xử lí máy này sao nữa.Bác nào còn cao kiến gì nữa ko giúp mình với
              ti vi darling phải chép dúng mode rom tivi nếu chưa đúng nó sẽ bị truòng hợp bạn vừa nêu trên.để ý số ghi trong (...) phải đúng.mình đã gặp trường hợp đó rồi.

Comment

• có ai có fw toshiba chạy tổng 8659 .model 1413xsv k.cho em xin.nó bị hệ tiếng mà em chỉnh mãi k được

Comment

• Nguyên văn bởi vanlang Xem bài viết
                  ti vi darling phải chép dúng mode rom tivi nếu chưa đúng nó sẽ bị truòng hợp bạn vừa nêu trên.để ý số ghi trong (...) phải đúng.mình đã gặp trường hợp đó rồi.
                  đây là version của nó Bác giúp mình được khôngClick image for larger version

Name:	SDC13006.JPG
Views:	1
Size:	464.7 KB
ID:	1362741

Comment

đây là version của nó Bác giúp mình được không[ATTACH=CONFIG]46663[/ATTACH]
                    bạn chép thử file rom này xem sao.
                    Attached Files

Comment

• các bác có file nhớ tivi samsun slim model CS21A530FL,chạy ic tổng TDA12135H/N3/3 ,ic nhớ 24C16 cho mình xin ,thành thật biết ơn.

Comment

• SAMSUNG+21A530+(24C16).zip

Nguyên văn bởi vdng Xem bài viết
                        các bác có file nhớ tivi samsun slim model CS21A530FL,chạy ic tổng TDA12135H/N3/3 ,ic nhớ 24C16 cho mình xin ,thành thật biết ơn.
                        thử nha bạn

DĐ: 0939809349

Comment

• AE trên dd có sơ đồ tivi sony KV-HF21M80 cho mình xin.cảm ơn trước.

Comment

• Nguyên văn bởi vanlang Xem bài viết
                            AE trên dd có sơ đồ tivi sony KV-HF21M80 cho mình xin.cảm ơn trước.
                            tặng bạn nhé..........
                            [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
                            daihoan1977@gmail.com.vn
                            sông mã_sơnl la

Comment

thử rồi báo lại để anh em lưu nha bạn

[ATTACH]46546[/ATTACH]
                              fw lỗi rồi bạn ơi.giải nén ra k dc.cho mình fw khác đi.mình đang cần gấp

Comment

• ti vi tc-29rx20vc đột nhiên hình ảnh mờ tối. Em đã kiểm tra không có linh kiện nào bị cháy hỏng. Vậy nguyên nhân do đâu và khắc phục như thế nào? Mong anh em giúp đỡ!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X