Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi huutuan95 Xem bài viết
    anh em trên diễn đàn ai có file rom DALING CTV 21D9102 cho mình xin vơi mình xin cam ơn anh em trươc.
    mình có file này bạn thử xem sao.
    DARLING_CTV-21D910AS_24C08.zip

Comment

• anh em cho mình hỏi file .hex bao nhiêu kb là file chuẩn vậy vì từ trước tới giờ mình sử dụng file .bin ko nên ko biết
      VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
      email:

Comment

• ae nao com dau ariang dh900 chominh xin cam on nhieu

Comment

• anh nào có file tivi Hanel HFC-2193F, IC tổng TDA9381. xin giúp đở. thanks nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
            anh em cho mình hỏi file .hex bao nhiêu kb là file chuẩn vậy vì từ trước tới giờ mình sử dụng file .bin ko nên ko biết
            cai nay thì mình cung ko ranh lắm nhưng mà mình thường dùng mạch nạp nạp file hẽ vao ic roi doc ra la dc file bin thôi
            NGỌC CHUNG

đt:0985204358

Comment

• Nguyên văn bởi tien2011 Xem bài viết
              ae nao com dau ariang dh900 chominh xin cam on nhieu
              gui bạn tien 2011
              Attached Files
              email:

Comment

• Nguyên văn bởi chungdt Xem bài viết
                cai nay thì mình cung ko ranh lắm nhưng mà mình thường dùng mạch nạp nạp file hẽ vao ic roi doc ra la dc file bin thôi
                nhưng dung luong ko biết có chuẩn ko nữa tại rom tivi thường .hex là nhiều
                email:

Comment

• cảm ơn bạn hồng châu rất nhiều mình đã thử đưa rất nhiều file của máy đang chạy cư đưa vào là nó trở về tiếng anh và cũng không dò kênh được giống như nhớ trắng và khi trả lại nhớ mượn của máy khác thì máy khác cũng không chạy luôn còn file của bạn chạy rất tốt cảm ơn bạn và ae đã giúp mình . thật kì lạ và tốn công nữa

Comment

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
                    tặng bạn nè
                    cảm ơn tuấn kiệt đã giúp đỡ file của bạn dưa vào máy khác ví dụ sam 21dax8 vẫn chạy nhưng cứ đưa vào cái máy này là nó làm hỏng file luôn mình cũng đã thử chép fi SAM 21DAX9 vài lần trước vẫn dược sao con này cùng model mà nó lại không được và file của bạn hồng châu cho thì lại dược ngay . cảm ơn tuấn kiệt nhiều nhé

Comment

• thank nhé .............

Comment

• ae nao giup minh voi co ai co rom canifonia 468b cho minh xin dang can gap thanks

Comment

• ae nao giup minh voi co ai co rom canifonia 468b cho minh xin dang can gap thanks

dùng thử cái này đi bạn,lần sau bạn nhớ ghi gõ chi tiết hơn nha.
                          Attached Files

Comment

• mang về khi nào cần thì dùng thank

Comment

• nhờ ae trên diễn đàn giúp e cái tivi panasonic tc-1616 chạy khiển MN152811TJS.ic tiếng 5270.tình hình lúc ban đầu là hư ic tiếng e đã thay co tiếng rồi nhưng bi rè.có ae nào từng trải qua pan này giúp em với.thank you

Comment

• Nguyên văn bởi anhtaind Xem bài viết
                                cảm ơn tuấn kiệt đã giúp đỡ file của bạn dưa vào máy khác ví dụ sam 21dax8 vẫn chạy nhưng cứ đưa vào cái máy này là nó làm hỏng file luôn mình cũng đã thử chép fi SAM 21DAX9 vài lần trước vẫn dược sao con này cùng model mà nó lại không được và file của bạn hồng châu cho thì lại dược ngay . cảm ơn tuấn kiệt nhiều nhé
                                ban xem lại tivi của bạn chạy lock data hay lock thường file của mình gửi cho bạn là lock data mà ,chứ lock thường ko chạy dc đâu
                                email:

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X