Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nguyenthach Xem bài viết
    Anh em nào có fw đầu đĩa PanaVTV K669 vfd DVD3830PCB,Chip 8202L,Ram 54 chân,mặt đồng hồ 4 số 8,ic mặt đồng hồ HT1628 ,mã boad 02BM430020BO cho mình xin với nhé,chân thành cảm ơn
    gửi fw lỗi lên okok ngay
    NO NO
    NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
      gửi bạn h-thanh:
      [ATTACH]54255[/ATTACH]
      rom AKIRA 21SWP1-MK..
      File này nó nhớ đài và các thứ khác ok. Nhưng mở mã vào chỉnh tâm ngang tâm dọc để cân bằng lại. Nhưng chỉnh max rùi mà hình nó bị méo và không chạy hình xuống hết anh ơi!! Có cách nào không anh. IC nhớ rin nó chỉ hok nhớ đài và màu thôi mọi thứ khác thì ok. Con Rom rin theo máy này chết rùi nên ghi và lưa fw không dc!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
        gửi fw lỗi lên okok ngay
        Cảm ơn Vanlai1984 nhưng fw của mình bị trắng xóa hết mất rồi,nếu anh em nào có sửa chữa mà gặp đầu PanaVTV K669 thì copy giúp mình fw với nhé,xin cảm ơn rất nhiều.

Comment

• g.zip
          các bác sửa giùm em fw này...fw này chạy mắt samsung chuyển qua cho em chạy mắt 850

Comment

• nhờ ae trên dd sữa hộ mình fw ruby rb288a này dùm hoặc có fw cho mình xin.fw của nó tự tắc mở.ruby _rb 288a(ma bo blc 8202l-c vfd 2300.zip

Comment

• ae trên dd có rom đầu sony DVP-NS638P (ic tổng CXD9970R, rom 25L1606E loại dán, ram9864G6Jh,boa mặt đòng hồ IF-165 1-878-070-11 ) bệnh em nó mở nguồn lên rồi tắc.mong được sự giúp đở của ae trên dd.thanks!

Comment

• Ae ai có sơ dồ samsung cs-2277s chói tda8844 mành tda8350q cho mình xin nha, cảm ơn nhiều
                PHILONGDTM

MỸ LÂM-HÒN ĐẤT-KIÊN GIANG

Comment

• fw của bạn vnkttkc ok đấy .bạn kiểm tra nguồn .và ram đi
                  Attached Files

Comment

• Ko biết mình có nhầm luồng ko nữa mà thấy toàn trao đổi về dvd
                    PHILONGDTM

Comment

• philongdtm ,bạn ơi mình đang tìm sơ đồ sam sung của bạn đây ,mà fan thế nào đấy

Comment

• Nguyên văn bởi quythanh1000 Xem bài viết
                        fw của bạn vnkttkc ok đấy .bạn kiểm tra nguồn .và ram đi
                        cám ơn bác đả giúp đở, mình chép fw khác vào thì chạy oke nhưng hình nó bị sáng trắng.
                        đây là fw chạy mong các bác giúp thêm lần nữa! RUBY 288 8202L DAI.zip

Comment

• AE có file Rom Đầu đĩa

AE có file Rom Đầu đĩa CALITEXDEKA DVD-88L board=ET-920C, IC=8202LD, ĐÈN=1219A Cho xin với. Đang cần : Cám ơn rất nhiều

Comment

• JVC 29R318 chip 12063H, ai có file nhớ cho mình với, xin cảm ơn
                            trở về tuổi thơ

Comment

• BẠN vnkttkc .sang đúng luồng .. Trao đổi kỹ thuật & kinh nghiệm sửa chữa của đầu dvd, mp4, evd, midi, hdmi, lấy fw mà thử nhé

Comment

• Nguyên văn bởi vnkttkc Xem bài viết
                                cám ơn bác đả giúp đở, mình chép fw khác vào thì chạy oke nhưng hình nó bị sáng trắng.
                                đây là fw chạy mong các bác giúp thêm lần nữa! [ATTACH]54494[/ATTACH]
                                mình thấy file của bạn bị lỗi nặng lắm
                                PHILONGDTM

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X