Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em xin kinh chào tất cả các anh cùng các bạn ạ!các anh và các bạn ơi!
    có ai có schematic của tivi panasonic mode:TC21FS20V,chạy con tổng TDA
    9541
    ,làm ơn cho em xin với,em xin vô cùng thành thật cảm ơn tất cả các
    on cung các bạn thật nhiều lắm ạ!!!

Comment

• Thân chào ae!mình đang làm máy Pana TC-21FX20B,chạy tổng VCT 49X3F PZ F1 000.Mở máy,vừa lên ánh sáng (1s) là ngắt dao động,B+ giảm về 110v(lúc chạy là 140v),mở lại bằng remote,hay ấn nút CH trên máy cũng ko chạy.Tắt nguồn, mở lại thì chạy lên ánh sáng rồi tắt liền và cứ như thế.Có ae nào đa gặp qua xin trợ giúp,chân thanh cảm ơn ae rất nhiều!

Comment

• minh cung dang gap con pana nhu the ban thu hut data clok o tuner va mach bao ve manh /nguon /cao ap vao chan 47 xcua 49x gom q520 603 604 va d511 neu ko nua thi ban nap lai fw nho 24c16 chuc ban thanh cong

Comment

• Nguyên văn bởi lieudong Xem bài viết
          Thân chào ae!mình đang làm máy Pana TC-21FX20B,chạy tổng VCT 49X3F PZ F1 000.Mở máy,vừa lên ánh sáng (1s) là ngắt dao động,B+ giảm về 110v(lúc chạy là 140v),mở lại bằng remote,hay ấn nút CH trên máy cũng ko chạy.Tắt nguồn, mở lại thì chạy lên ánh sáng rồi tắt liền và cứ như thế.Có ae nào đa gặp qua xin trợ giúp,chân thanh cảm ơn ae rất nhiều!
          Ban dò từ chân 47 ic ra sẽ thấy nó qua điện trở dán vào chân c tranistor dán,bạn nối tắt hai chân b và e của tranistor đó lại là ok.Chúc bạn thành công.

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
            minh cung dang gap con pana nhu the ban thu hut data clok o tuner va mach bao ve manh /nguon /cao ap vao chan 47 xcua 49x gom q520 603 604 va d511 neu ko nua thi ban nap lai fw nho 24c16 chuc ban thanh cong
            Cảm ơn bác để mình làm rồi báo sau nhé,mình đã nạp rom trước rồi, nhưng vẫn y vậy.

Comment

• Nguyên văn bởi manthanhtam Xem bài viết
              Ban dò từ chân 47 ic ra sẽ thấy nó qua điện trở dán vào chân c tranistor dán,bạn nối tắt hai chân b và e của tranistor đó lại là ok.Chúc bạn thành công.
              Cám ơn bác,để mình làm rồi báo kết quả nhé.Như các bác hướng dẫn thì p.47 là pin Protect phải ko?

Comment

• Chào các bạn mình có con panasonic model tc-20m09 bị sọc ngang màn hình . Các bạn giúp với
                Attached Files

Comment

• em đang có con 29gx20 bị khóa menu tiếng lên 20 không lên nuqa ai có fw cho em xin

Comment

• ai có main máy pana đời 21ps88 chạy tổng dán để lại cho em với tại hà nội nhé cho em giá luôn

Comment

• alo cho mình có giá tốt 0915414151

Nguyên văn bởi mail_boy_2 Xem bài viết
                      ai có main máy pana đời 21ps88 chạy tổng dán để lại cho em với tại hà nội nhé cho em giá luôn

Comment

• Tôi đang gặp con LCD Panasonic L32C22V Hiện tượng: máy chạy có ảnh + tiếng bình thường sau 2- 3 giây lại tắt chờ. Các pro giúp tôi sớm với nha!
                        (¯`v´¯)
                        .`·.♥.·´
                        .¸.·´¸.·´¨)¸.·*¨)
                        (¸.·´ (¸.·´ .·´(¸¸.·¨¯`*·.→ĭ… …ﻉ√٥ﺎ "DienTuVietNam"

Comment

• Nguyên văn bởi huyQN Xem bài viết
                          Chào các bạn mình có con panasonic model tc-20m09 bị sọc ngang màn hình . Các bạn giúp với
                          bạn thay tụ ở ic vert là ok ngay......

Comment

• ae nào còn giua cai fw tivi panasonic TC-21p99(lau lam rồi) cho minh xin.tim hoai trong d dàn khong thay.mình cam on trước

Comment

• Nguyên văn bởi nhatanh683 Xem bài viết
                              ae nào còn giua cai fw tivi panasonic TC-21p99(lau lam rồi) cho minh xin.tim hoai trong d dàn khong thay.mình cam on trước
                              Lâu roài nhưng mình là mới phải hem anh. File của thành viên d đ gởi anh.
                              Attached Files
                              Một khoảnh khắc hạnh phúc là một niềm vui bất diệt.

Comment

• Nguyên văn bởi Dr_Hong Xem bài viết
                                Lâu roài nhưng mình là mới phải hem anh. File của thành viên d đ gởi anh.
                                thank pác nhé....vao nhatrang alo...file cua bac sao 2k.file goc cua minh 1k...nap file bac o dc
                                Last edited by nhatanh683; 10-07-2013, 20:24.

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X