Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• rất cảm ơn bạn anhnamdinh1 và các anh em trên diễn đàn

Comment

• xin chào các bác .e đã chép file nhớ pana ver 3.001 nhưng máy chỉ hết chuyển kênh chậm thôi nhưng bị chớp màu .đã chép mấy file nhưng đều như vậy .xin các đại ca cho e ý kiến .máy panasonic 29fx71v .e kảm ơn

Comment

• hôm qua em có lảnh một em TC21FJ71V IC TỔNG VCT 49X3F.PZF.1000/ NGUỒN STR6756 /MÀNH AN5525/ hien tương của em nó là mới mở lên thì nền xanh một lát khoảng 3 phúc thì mới có hình mà không có âm thanh (tiếng) chỉ có tiềng hú và rè ở loa lớn gửi lắm mà kháo (bớt volum về không thì ko thí tắc rè chỉ mở volum ở số một thì củng rè ôm sùm và có tiếng nổ ở loa .nếu như ta bớt volum khoảng môt tiếng rùi mở lại âm thanh bình thường hát tới chiều luôn ..tắc nguồn một lác mở lai bênh y như củ vây em bots lên nhờ các bác bắc bệnh em nó bệnh gì mà em chưa từng gập bao gời .trong khi chời bác giúp em chân htanh2 cảm ơn!!!!!!!!!

Comment

• thay tu nguồn 5v và 3v3 trước và sau

Comment

• em cám ơn anh long nhiều để lam làm có gì em báo cho anh hay nhé !!!!!!!

Comment

• em mừng quá anh long ơi em đả làm đươc rùi đúng là khô tu lộc nguồn 3v3 nhung em thay luôn 5v cho chắc ăn ca phe nhé anh long!

Comment

• mình có máy PANASONIC TC 21RX28V CHẠY TỔNG 49X3F KHI CHẠY CHỚP MÀU SỌC ĐỎ XANH??? GIÚP MÌNH ! CÁM ƠN!

Comment

• Nguyên văn bởi BIETBAOGIO Xem bài viết
                  mình có máy PANASONIC TC 21RX28V CHẠY TỔNG 49X3F KHI CHẠY CHỚP MÀU SỌC ĐỎ XANH??? GIÚP MÌNH ! CÁM ƠN!
                  kiểm tra nguồn vào và ra của 2 ic 875/857 (875: 4=3.3v/5=1.8v ..857:4=5v/5=3.3v) thường rthif 1,8 v bị tụt thấp

Comment

• anh e giup voi .mình có máy PANASONIC TC 21RX28V CHẠY TỔNG 12166 vet 15525 .chạy lên lằn ngang rồi tát cứ vay hoài tắt mở mấy lần rồi len đèn đỏ lun, đo nguồn 5v,8v.3.3v tốt.khi tắt nguồ tụt rồi lại lên.không bít bi j nhờ các bạn giúp với

Comment

• có ai giúp vói ..máy nhận lâu roi ..khách hối wa

Comment

• anh e giup voi .mình có máy PANASONIC TC 21RX28V CHẠY TỔNG 12166 vet 15525 .chạy lên lằn ngang rồi tát cứ vay hoài tắt mở mấy lần rele lach cạch 3,4s rồi len đèn đỏ lun, đo nguồn 5v,8v.3.3v tốt.khi tắt nguồ tụt rồi lại lên.không bít bi j nhờ các bạn giúp với -

Comment

• Nguyên văn bởi thaouyen80 Xem bài viết
                          anh e giup voi .mình có máy PANASONIC TC 21RX28V CHẠY TỔNG 12166 vet 15525 .chạy lên lằn ngang rồi tát cứ vay hoài tắt mở mấy lần rele lach cạch 3,4s rồi len đèn đỏ lun, đo nguồn 5v,8v.3.3v tốt.khi tắt nguồ tụt rồi lại lên.không bít bi j nhờ các bạn giúp với -
                          hư phần mành rồi, kiểm tra kỷ phần mành.

Comment

• dao động vert không có , kích vao chân 1 có bung lên mà- 12166 vet 15525 đã thay lun rồi, mỗi lần rele nhảy nguồn nhịp theo ..có ai giúp minh với

Comment

dao động vert không có , kích vao chân 1 có bung lên mà- 12166 vet 15525 đã thay lun rồi, mỗi lần rele nhảy nguồn nhịp theo ..có ai giúp minh với
                              2 NGUỒN âm và dương đủ k bạn vì còn sángv ngang nên cúp bảo vệ đó
                              CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
                              Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

dao động vert không có , kích vao chân 1 có bung lên mà- 12166 vet 15525 đã thay lun rồi, mỗi lần rele nhảy nguồn nhịp theo ..có ai giúp minh với
                                coi chừng đứt điện trở 22om ngay con zen 8.2v đó bạn
                                CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
                                Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X