Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi sony trung quoc bi nhieu soc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi sony trung quoc bi nhieu soc

các bác làm ơn chỉ giúp!tình hình là con sony trung quốc của em bi hu nguồn.thay xong máy chạy mà bây giờ cứ bị nhiễu soc không hết.thay hết tụ vẫn không xong.(mà em rut dây khử từ ra thì không bị nhiễu sọc.cấm vào lại bị như cũ.mong các bác chỉ giúp.thanhk !!!!!!

Nguyên văn bởi ktvbts Xem bài viết
    các bác làm ơn chỉ giúp!tình hình là con sony trung quốc của em bi hu nguồn.thay xong máy chạy mà bây giờ cứ bị nhiễu soc không hết.thay hết tụ vẫn không xong.(mà em rut dây khử từ ra thì không bị nhiễu sọc.cấm vào lại bị như cũ.mong các bác chỉ giúp.thanhk !!!!!!
    thay con khử từ khác hoặc ko gắn dây khử từ cũng được!!!!!
    NO NO
    NO NO

Comment

Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
      thay con khử từ khác hoặc ko gắn dây khử từ cũng được!!!!!
      không gắn dây khử từ.liệu máy có bị nhiễm từ không vậy bác(có bi lem màu không)

Comment

do trở khử từ ko ngắt nên có hiện tượng như vậy bạn thay trở khử từ khác đi chứ bạn bỏ dây khử từ khi di chuyển máy chổ khác sẽ bị nhiễm từ đó.
        ĐIỆN TỦ-ĐỨC TỚI - ĐT 0976006779

Comment

đùa với bác cho vui thôi chứ dây khử từ cũng rất cân thiết,nó sẽ làm mình bực bội khi di chuyễn chỗ khác nó sẽ bị nhiễm từ,nhưng cũng có những máy ko gắn dây này cũng ko sao cả!BÁC CỨ SỮA THEO THIẾT KẾ ĐÃ,ĐẾN KHI NÀO HẾT ĐƯỜNG RỒI MỚI TINH TIẾP!
          NO NO
          NO NO

Comment

Đã đi tới đích rồi mà sao quay lại vậy bạn. Thay dây khứ từ và R khứ từ đi Lau chùi đèn hình thật khô rồi tính tiếp.
            Vài lời chia sẻ chúc bạn thành công !

Comment

Bạn thay thử cuộn lọc đầu vào đi mình cũng gặp 1 lần rồi nhưng là khi chuyển qua xem av cơ.dây emay tàu kém lắm khi bị hỏng nguồn thường bị chập cuộn lọc này.
              Telephone number : 098H882372
              YM:

Comment

Về tác giả

Collapse

ktvbts Tìm hiểu thêm về ktvbts

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X