Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi Niken NCT-21N01 nguồn yếu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

chào các anh diễn đàn, làm ơn cho em hỏi anh nào có sơ đồ tivi niken chạy con tda 11105 , em đang gặp 1 cái tivi mà nó cháy một số linh kiện ,nên em ko biết đường làm ,nếu anh nào có xin úp lên cho em nha ,em cám ơn các anh rất nhiều

Comment

[QUOTE=kehuydiet092;545843]với lại cao áp dòng tivi này đâu dễ kiếm,pan này cứ như hỏng R 1k bé xíu bên sơ cấp[/QUOTE
      cao áp này dễ kiếm mà. ...vỉ tàu chạy one chíp 8873....8893....8895....8899....vtb, sam, belco, pananext.....mấy tivi thời nay dùng vỉ tàu hầu như chay cao áp này. .chỉ 50k đến 60k 1 em thôi. ....tải giả 110v tốt. ..gắn b sò dòng tuột nguồn. ....hư cao áp là chắc. ..
      NO NO
      NO NO

Comment

chào các anh diễn đàn ,làm ơn cho em hỏi anh nào có sơ đồ jvc av 21b316bk làm ơn cho em xin nha các anh, em đang gặp cái tivi jvc này khó quá nên em đang cần nó để em học hỏi và tìm hiểu luôn, vậy mong các anh trong diễn đàn có giúp em nha em xin chân thành cảm ơn các anh rất nhiều ,chào các anh nha.

Comment

cao áp niken là cao áp vỉ tàu thôi đơn giản mà
          vu dinh an 14 năm kinh nghiệm nay đã thành công nhưng vẫn học hỏi

Comment

mình có con niken chạy tổng 8873 nguồn c4460. khi khách mang tivi đến thì có mở dòng và màn hình tối thui. nhưng khi mình mỏ tivi ra thì máy ko mở dòng kiẻm tra thì nguồn chính còn 75v. đã cách ly r nối b+ với cao áp. thay pc817 và 431 nhưng vãn vậy. xin giúp đỡ.

Comment

hix. ai giúp với.mình làm mấy ngày chưa ra bệnh.thay đủ kiểu.hix

Comment

Nguyên văn bởi phamandb Xem bài viết
                hix. ai giúp với.mình làm mấy ngày chưa ra bệnh.thay đủ kiểu.hix
                Hình như Bác không khiển chưa có lệnh POWER lên nguồn chưa đủ ....
                Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Về tác giả

Collapse

vanhieu9565 Tìm hiểu thêm về vanhieu9565

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X