Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TV Samsung 21A530 có hình một nửa màn hình

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Ku96 Xem bài viết
    Thay nhớ là được luôn.
    Nhưng mà con này cách đây 2 tuần cũng bị như thế đã thay nhớ và chạy ổn ... giờ lại bị như trước
    Không biết máy còn bị chỗ nào nữa ko nhỉ?
    bạn phải nạp nhớ khác cái file lần trước xem thế nào!! có khi nạp bị lỗi hoạc file có vấn đề
    Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

Nguyên văn bởi kehuydiet092 Xem bài viết
      qua chỗ A Kiên là chỗ nào? ko phải là mình đó chứ ? nhà em bé lắm,toàn đồ sửa chữa nhà quê thôi,chẳng có thứ gì mắc tiền,các bác vào thăm em ngại !!! thấy Phuongdt_hd đang tính chuyện học sửa thêm điện thoại,còn bác linhmoi_vp thì muốn học thêm về máy tính
      và em lại đang muốn học thêm sửa điện máy,hôm nào đi xuống phố huế mua lk còn thời gian ghé qua chỗ bác viettien123,ko biết bác ấy có tiếp ko nữa !!!

"Đứt lái mành thì lấy đâu ra hiển thị nửa dưới nữa ." pan này là khối quét dọc mà,em thấy chủ thớt nói là có hiển thị phía dưới nhưng mờ mờ,đôi khi quận lái bị oxy hóa 1 chỗ nhưng ko đứt hẳn sẽ bị như vậy đó,vì hiển thị nó sắc nét và đè lên hình ảnh nên vẫn nhìn thấy,còn hình ảnh thì ko thấy đc,nên ta chỉ thấy ảnh phía trên,cũng có thể lỗi ic tổng hoạc mất 1 ngõ ra + - của xung mành out cho công suất mành.thợ sửa ghét nhất là máy chết ic tổng!!!
      chết nhé các bác nói xấu em . sang tuần cũng rảnh rồi vậy tuần sau nữa anh em nào có time cùng off nào .Bác kiên bảo có nhiều đồ LCD lắm nhưng cũng chưa có time qua chỗ bác kiên
      Last edited by viettien123; 23-07-2012, 23:50.
      http://baohanhbeptu.vn
      Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
      Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
      ĐT: 0967 403 123

Comment

Hơ hớ cái vụ này hay đó.
        Hôm nào AE mình có tg off phát đi e cũng đang đói nhăn răng ra đây các bác tạo đk cho e với.
        Bác chủ thớt kt lại nguồn cấp VXL và khu vực con nhớ xem có con gì gì nó lỡ nó "ỉa" vào đó không
        Phương -Hải Dương
        Email:
        Fb

Comment

dạo này thâyw các bạn diễn đàn rãnh tỗi nhỉ! toàn hẹn hò đi chơi ko ah!!!!!
          tiếc là e ở xa ko thì cũng xin theo giao lưu chơi zui! híc mấy ngay ni đói quá sao mà ít khách quá!

0984302430

Comment

Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
            chết nhé các bác nói xấu em . sang tuần cũng rảnh rồi vậy tuần sau nữa anh em nào có time cùng off nào .Bác kiên bảo có nhiều đồ LCD lắm nhưng cũng chưa có time qua chỗ bác kiên
            Bác Việt Tiến ở chỗ nào vậy ? Em thỉnh thoảng lại qua H.N lọ mọ kiếm đồ , xin địa chỉ của bác để hôm nào qua đó nhòm trộm bác chơi heeeeeeee.

Chủ thớt lấy con nhớ trắng mới rồi cóp phai vào nhé xem có còn lỗi nữa không .
            email:

Comment

bạn cứ kiểm tra quanh ic công suất mành xem,nguồn vào ic có đủ không,thay thử ic công suât mành xem

Comment

cái này mình gặp rồi bạn thay diot cấp nguồn cho ic 78040

Comment

pan này bác xử ly xong chưa em cung dang mac 1 con A530 có nửa sáng phần trên hiển thị chữ exit nhấp nháy trên màm hình . nhớ và vxl đã thay thử vẫn như vậy bác nào từng làm qua chỉ giúp em với . em cam ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

Ku96 Tìm hiểu thêm về Ku96

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X