Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sony klv-32bx300 nhòe hình cần giúp đỡ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sony klv-32bx300 nhòe hình cần giúp đỡ.

e ở vùng sâu vùng xa lại chỉ chuyên sửa laptop với mobile, nay nhà có cháu này mấy hôm ẩm ẩm tự dưng lăn ra tèo,
    bệnh của cháu nó : sau mấy hôm ẩm zời tự dưng bật lên nhòe dư lày, xài cả ngày thì đỡ 1 tí nhưng tắt đi hôm sau bật lên lại nhòe như cũ.
    vì tv cũng cổ cổ r nên dày cộp ôm đi xa cũng ngại, b nào gặp bệnh này r có thể gợi ý e nên bắt đầu khoanh vùng nghiên cứu từ đâu ko ạ?

Nguyên văn bởi zikzakzik Xem bài viết
    e ở vùng sâu vùng xa lại chỉ chuyên sửa laptop với mobile, nay nhà có cháu này mấy hôm ẩm ẩm tự dưng lăn ra tèo,
    bệnh của cháu nó : sau mấy hôm ẩm zời tự dưng bật lên nhòe dư lày, xài cả ngày thì đỡ 1 tí nhưng tắt đi hôm sau bật lên lại nhòe như cũ.
    vì tv cũng cổ cổ r nên dày cộp ôm đi xa cũng ngại, b nào gặp bệnh này r có thể gợi ý e nên bắt đầu khoanh vùng nghiên cứu từ đâu ko ạ?
    đây là dấu hiệu ra đi panen rồi bác ạ. kiếm tiền mua em mới thôi. sủa cũng chảng được. thay panen ra gần 3 củ

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
      đây là dấu hiệu ra đi panen rồi bác ạ. kiếm tiền mua em mới thôi. sủa cũng chảng được. thay panen ra gần 3 củ
      thx bac , chieu` vua hoi? thu dua em chuyen man tv, no cung bao loi panel , sua 50/50, neu duoc het 1tr
      chac vut di vay, chu cai man nay bgio ban di co khi chua toi 3tr :P hoi tiec :P
      sry tu dung mays khong go duoc tieng Viet ::P

Comment

Nguyên văn bởi zikzakzik Xem bài viết
        thx bac , chieu` vua hoi? thu dua em chuyen man tv, no cung bao loi panel , sua 50/50, neu duoc het 1tr
        chac vut di vay, chu cai man nay bgio ban di co khi chua toi 3tr :P hoi tiec :P
        sry tu dung mays khong go duoc tieng Viet ::P
        bác đủng có dại mà bỏ 1 tr ra sủa. sửa có được đi nữa cũng bị thiếu độ phân giải màn hình va chỉ xài được vài tháng là ra đi vĩnh viễn. bán nha trai lấy tiền mua kẹo cho con mua cái mới bác ạ

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
          bác đủng có dại mà bỏ 1 tr ra sủa. sửa có được đi nữa cũng bị thiếu độ phân giải màn hình va chỉ xài được vài tháng là ra đi vĩnh viễn. bán nha trai lấy tiền mua kẹo cho con mua cái mới bác ạ
          chắc đành vậy thôi b, e làm laptop thấy hồi trước có công nghệ sửa panel, hay bóc ra thay con ic trên cáp rồi hàn lại... cũng chỉ 1 thời gian là tèo, mà tần suất hoạt động của laptop còn kém TV .
          chả hiểu nhà còn 1 cái ss 1 cái tsb đều 40' mua trước con này phải 2 năm chạy cũng sà sã chả thèm vệ sinh gì mà đến giờ chưa hỏng, con này đặt vị trí sạch sẽ nhất thì lại hỏng đầu tiên mới đau :P

Comment

Lời khuyên của AE đồng nghiệp là rất đúng , đừng luyến tiếc mà sửa Panel cho tốn tiền , mọi cố gắng chỉ là phung phí và vô nghĩa .

Comment

Về tác giả

Collapse

zikzakzik Tìm hiểu thêm về zikzakzik

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X