Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đầu đĩa DVD mong các bác dúp em

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đầu đĩa DVD mong các bác dúp em

hiện tại em mới vào nghề nên cũng lúng túng lắm
    hôm qua em có nhận 1 đầu DVD hãng calyfo nó có triệu chứng lúc đọc lúc không, em đã thay thử mắt nhưng bệnh trên vẫn k hết, em thấy cái cáp hơi gãy thay thử cáp mới vào 3 cái liên tục thì mắt nó chớp sáng yếu. lắp cái cáp cũ vào thì nó sáng tốt nhưng giờ thì đĩa k đọc luôn

mong các bác dúp em

Nguyên văn bởi I_lycafe Xem bài viết
    hiện tại em mới vào nghề nên cũng lúng túng lắm
    hôm qua em có nhận 1 đầu DVD hãng calyfo nó có triệu chứng lúc đọc lúc không, em đã thay thử mắt nhưng bệnh trên vẫn k hết, em thấy cái cáp hơi gãy thay thử cáp mới vào 3 cái liên tục thì mắt nó chớp sáng yếu. lắp cái cáp cũ vào thì nó sáng tốt nhưng giờ thì đĩa k đọc luôn

mong các bác dúp em
    ban ah day mat co 2 loai nhe.1 loai mat tiep xuc trung voi nhau con 1 loai thi nghich nhau nhe.khi thay phai dung day moi duoc.con luc doc luc khong nhu ban noi,ban da thay mat nhung mat roi hay la thay nguyen mat va co sat luon?ban noi khong ro rang moi nguoi kho tu van lam....ban kiem tra motor quay dia chua?

Comment

trên thị trường khi mua mắt DVD chỉ có 2 loại là mắt có cơ luôn và mắt k cơ, mình chỉ thay mắt chứ k phải là lấy con laze trong bộ mắt thay riêng

còn cáp mình cũng k đến nỗi ga mà thay k đúng cáp, nhưng thay cáp mới vào thì hiện tượng mắt sáng yếu, nhưng khi thay cáp cũ vào thấy nó sắng bình thường như các mắt đầu vẫn đọc.

giờ mình k biết phải làm những gì tiếp theo nên mình mới hỏi các bac
      có bác nào dúp đỡ em với

Comment

có bác nào dúp em với ah

Comment

cáp có 2 loại là cáp thuận và cáp nghịch nha anh trai!

Comment

Nguyên văn bởi I_lycafe Xem bài viết
            có bác nào dúp em với ah
            pan này mình làm lâu rồi nên ko nhớ chính xác lk lắm nhưng nếu thay mắt vào ko đọc đĩa bạn nên thay thử Q2,Q3, Q4 Q5 nhớ thay cả 4 con và ko cho nhiệt độ nóng quá nhé
            HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

Về tác giả

Collapse

I_lycafe Tìm hiểu thêm về I_lycafe

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X