Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sam sung 21A550 xin trợ giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• sam sung 21A550 xin trợ giúp

hiện tại em đang gặp con sam sung 21a550 chạy ic tổng dán nguồn 5q0765 ver la78041 máy bị hiện tượng nóng sò ngang chạy khoảng 15p là chết ngay máy chạy sò t2222 em đã thay thử cao áp và các tụ đệm + đi ốt phần dòng nhưng máy vẫn bị nóng mong anh em gặp qua pal này giúp em một tay em cảm ơn nhiều

Nguyên văn bởi belco Xem bài viết
    hiện tại em đang gặp con sam sung 21a550 chạy ic tổng dán nguồn 5q0765 ver la78041 máy bị hiện tượng nóng sò ngang chạy khoảng 15p là chết ngay máy chạy sò t2222 em đã thay thử cao áp và các tụ đệm + đi ốt phần dòng nhưng máy vẫn bị nóng mong anh em gặp qua pal này giúp em một tay em cảm ơn nhiều
    kt lại nguồn, lái tia, và thay sò khỏe hơn thủ xem. ss nguồn hay bị dâng và đôi khi hơi kén sò. cũng có khi lái bị rỉ nhẹ.
    MAI KIA ĐI HẾT CON ĐƯỜNG
    MỖI NGƯỜI LẠI MỘT MẢNH GƯƠNG ĐỂ ĐỜI...!

Comment

thay sò khỏe hơn xem sao vi dụ sò j cũng rất khỏe những máy slim minh thường thay sò j mới yên tâm

Comment

ban nen thay tu loc nguon cho con transitor dao pha so ngang , no nam gan bien ap dao pha.tu thay moi khong nen do vi no chi bi giam tri so thoi.Day la benh dac trung cua ss

Comment

Về tác giả

Collapse

belco Tìm hiểu thêm về belco

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X