Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi Samsung nhờ anh em giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Nối_1986 Xem bài viết
    thường mình làm là do đèn hình hơi yếu,hoặc là do đứt trở 120k ở đường ABL.bạn k nói rõ xem,màn hình có còn hiển thị hay k?nếu có hiển thị thì bạn ĐT cho mình.Mình sẽ giúp chắc chắn thành công.098.247.2437
    khiếp thế....!

Comment

tất cả các ý kiến trên bạn đã kiểm tra rồi mà không có kết quả gì à. vậy bạn thử plyback khác thử xem sao. chúc bạn thành công!

Comment

Nguyên văn bởi doanhpcbp Xem bài viết
        tất cả các ý kiến trên bạn đã kiểm tra rồi mà không có kết quả gì à. vậy bạn thử plyback khác thử xem sao. chúc bạn thành công!
        bài này từ năm 2009,máy này bây giờ chưa"thành công" thì ra bãi rác lâu rồi...chúc thành công j nữa

Comment

-chào những nhà khão cổ. ko, phải gọi là nhà khai quật( ko ngừng quật.)
          (BUIKHACTHINH) cứ đễ công việc khai quật dc tiếp tục nhé !
          Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

cuu mh voi tivi samsung phang 21 in khi bat nguon len khoang 2phut no moi co hinh , zay thì nó bị bệnh gì vậy ,
            xin các bác giúp đỡ mình với
            mình xin cảm ơn trước nha !

Comment

Nguyên văn bởi chilinh_1090 Xem bài viết
              cuu mh voi tivi samsung phang 21 in khi bat nguon len khoang 2phut no moi co hinh , zay thì nó bị bệnh gì vậy ,
              xin các bác giúp đỡ mình với
              mình xin cảm ơn trước nha !

Có phải mới mở lên thì hình mờ (nhòe nhòe) rồi rõ dần, rõ dần không (nhất là buổi sáng hoặc để lâu không mở). Nếu đúng vậy thì bị hỏng đế (socket, chuôi, cái cục trắng trắng gắn trên bo nhỏ cắm vào đuôi đèn hình).

Lưu ý! Nếu không phải thợ hoặc tầm cỡ "vọc sĩ" thì đừng có dại mà "Lợn lành thành Lợn què".
              Last edited by linhmoi.vp; 15-12-2011, 11:02.
              email:

Comment

khiếp các bác nhiều đạn thế ,bắn riết vậy chủ thớt sao mà chịu nổi .các chủ thớt đâu nói tiếp đi xem nào tình hình đến đâu rồi !

Comment

ặc ặc! anh em dien dan vãn hay chem gió nhỉ?! đọc thấy nghe vui tai phết!

0984302430

Comment

Về tác giả

Collapse

Duchuu84 Tìm hiểu thêm về Duchuu84

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X